#มีคำถามครับ รถ b11 วาง ga16 ไมล์สายเกียรธรรมดา แล้วจะเอาไมล์ไฟฟ้าของ b14 เกียรธรรมดา...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Tanongsak Takham, 28 มีนาคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tanongsak Takham

Tanongsak Takham Guest

0
    0
    0
    #มีคำถามครับ รถ b11 วาง ga16 ไมล์สายเกียรธรรมดา
    แล้วจะเอาไมล์ไฟฟ้าของ b14 เกียรธรรมดา มาใส่ จะได้ไหมครับ
    หรือต้องดัดแปลงตรงไหนครับ แนะนำหน่อยครับ
    เบื้องต้นนีต้องไล่สายไฟแน่นอนครับ #ส่วนเฟืองไมล์กับเฟืองที่เกียร์ใส่กันได้เลยไหมครับ

2. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    มีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้