นนท์

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย kea_kea, 5 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kea_kea

kea_kea New Member Lady Member

754
    4
    0
    เพื่อนๆๆ Lady ใครอยู่แถว นนท์บ้างค่ะ

เผื่อวันไหนว่างๆๆ นัดเจอกันนะคะ

:p :p

2. -'๑'-หมวยเล็ก-'๑'-

-'๑'-หมวยเล็ก-'๑'- New Member Lady Member

22
    0
    0
    อ ยู่ จ รั ญ ฯ จ้ า เ จ อ ไ ด้ ไ ม๊ ~ *

3. Tae111

Tae111 Member Member

294
    1
    18
    หวัดดีคับ รู้สึกว่าบ้านจะจะอยู่ใกล้ๆกัน ยังงัยถ้าผ่านก็หิ้วเหล้ามาฝากบ้างก็ดีนะคราบ.......:cool:

4. A_EK

A_EK New Member Member

901
    0
    0
    :D อยู่แถวๆ โน่นๆ นี่ๆ อ่ะคับ ไม่ค่อยมีที่สิงสถิตย์ อิอิ :D

5. apuk

apuk New Member Lady Member

4
    1
    0
    พี่ปุ๊ก ก้อยู่ นะคะ ว่างมะไรนัดมาเลย ไง ขอเปน ศุกร์ เยน น่ะจะดีมั่ก จะได้เต็มที่หน่อย เนอะ

natheek ถูกใจสิ่งนี้
  6. kea_kea

kea_kea New Member Lady Member

754
    4
    0
    อิอิ....รู้สึกว่าคุ้นๆๆ แหะ...

แต่แหม...ก้อเห็นตั้งวงทุกวันม่ายช่ายหรอจ๊ะเต๊ะ

7. kea_kea

754
    4
    0
    ได้เลยค่ะ ใครจะไปไหนก้อโทรมาได้นะ พร้อมเสมอ

8. KAE23

KAE23 New Member Lady Member

287
    8
    0
    เก๋จ้า ( ชื่อเหมือนกันเลยอิอิ ) ทำงานแถวๆนนท์

9. KAE23

287
    8
    0
    ว่างเหมือนกันค้า นัดมาได้เลยค้า

10. kea_kea

754
    4
    0
    วันไหนดีค่ะ ลองโพสดูนะ

11. kookai-nk

kookai-nk New Member Lady Member

355
    2
    0
    นนท์แถวไหนอ่ะจ๊ะ

12. gora

gora New Member Member

359
    92
    0
    ผม อยู่ด้วยๆ คร๊าฟฟฟฟฟฟฟ

บางกรวย

13. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ....อยู่นนท์เหมือนกานอ่ะครับ.....บ้านอยู่บางบัวทอง......แต่ไปเรวดี....ทู้กวัน.....เจอกานทักกานบ้างนะครับ...(ชื่อโบว์นะ)

14. kea_kea

754
    4
    0

ท่าน้ำนนท์จ๊ะ

15. kea_kea

754
    4
    0

เรวดีใกล้ๆๆๆๆ เลยอ่ะ

16. kea_kea

754
    4
    0

เจอกันจ๊ะ

17. KAE23

287
    8
    0
    เอาเป็นวันศุกร์ดีไหมจ๊ะ โทรมาหาเก๋ได้นะ 0810675958 ว่างเสมอ แต่ต้องเป็นหลัง 18.00 น.นะจ๊ะ

18. kea_kea

754
    4
    0

เป็นพรุ่งนี้ได้ป่าวจ๊ะ วันนี้ไม่ว่าง

เด๋วโทรไปหานะ:p

19. au_tourlek

au_tourlek New Member Lady Member

234
    51
    0
    +

+ + + ทำงาน นนทบุรี แต่บ้านอยู่ลาดพร้าวจ้า :p :p + + +

+

20. phatraranit

phatraranit New Member Lady Member

11
    0
    0
    ป้าน้ำฝนจ๊าา คงได้เจอกันบ้างนะจ๊ะ

21. คือเอ่อ...ผะ..ผมเป็นผู้ชายนะครับไม่ทราบว่ารังเกียจหรือเปล่า ผมชื่อเอกครับ บ้านอยู่ใกล้ท่าน้ำนนท์มากๆเมื่อก่อนที่ยังไม่มีรถผมใช้บริการเรือข้ามฟากท่าน้ำนนท์ทุกวันเลย บ้านผมอยู่วัดบางกร่างอ่ะ ไม่ทราบว่ารู้จักหรือเปล่า ผมมาจากคลับของโคโรน่าอ่ะ:) :) :) :) :)

22. kea_kea

754
    4
    0

ยินดีเลยจ๊ะ...เจอกันทักทายกันได้นะ...:p :p

23. t 3 e z

t 3 e z New Member Member

718
    1
    0
    อยู่ พระราม 5 คับ อิอิ มี นอกรอบ กันด้วยเหรอเนี่ย ดีจังๆ

24. kea_kea

754
    4
    0

จัดไป

25. t 3 e z

t 3 e z New Member Member

718
    1
    0
    ถ้าว่างๆ จะแวะ ไปแจมด้วย คนได้ ป่าว คับ

26. gora

gora New Member Member

359
    92
    0
    จิงอยู่ นนท์เยอะเหมือนกัน อิอิ

ถ้าเจอกัน บนท้องถนน ก็ ทัก ได้นะครับ

งด ดูดตูด กระพริบไฟ บีบแตร

หันมายิ้ม หวานๆ ก็พอครับ ผม ขับรถไม่แข็งอะ

27. CLUB_59

CLUB_59 New Member Member

6
    0
    0
    อยุ่สะพานใหม่

28. Tae111

Tae111 Member Member

294
    1
    18
    ไปใหนกันไปด้วยดิ.....อิอิอิ:cool:

29. oat_nextgen

oat_nextgen New Member Moderator

834
    4
    0
    อิอิอิ

30. b_boy

b_boy New Member Member

79
    0
    0
    สาวๆ เมืองนนท์ เนี่ย น่ารัก ทุกคนเลยน้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้