1.เขาเรียกว่าอะไรครับ อยู่หน้าเครื่อง มีน๊อตยึดกับเครื่อง พอดีมันฉีก...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย นิติกร ศรีจันทร์ภูมิ, 28 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    1.เขาเรียกว่าอะไรครับ อยู่หน้าเครื่อง มีน๊อตยึดกับเครื่อง พอดีมันฉีก จะหาซื้อมาเปลี่ยนครับ หรือท่านใดพอมีเป็นอะไหล่ เสนอราคามาเลยครับ //
    2. ผมไปซ่อมแอร์ ลองสอบถามราคาดู ราคานี้แพงไหมครับ

คอมแอร์ 2500/มือสอง. ถ้าของใหม่3500
    แผงคอยร้อน. 2000
    วาวล์ฉีด. 370
    ไดเออร์ 220
    น้ำมันคอม150
    โอริง. ตัวละ25
    ค่าแรงล้างระบบบวกแว็กเติมน้ำยา ล้างตู้. ใม่น่าเกิน1500
    ถ้าค่าอะไหล่เกินจากนี้. แสดงว่าค่าขนส่งแพง. อิอิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้