ขออนุญาติหาเพื่อนครับ...ใครใช้ stanza fx บ้างครับ

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย danger, 30 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. danger

danger New Member Member

2
    0
    0
    5 d T11 เครื่อง ca 18 ผมจะหาเพลาขับหน้าได้จากที่ไหนครับ หรือเทียบของรุ่นอื่นก็ได้ ตอนนี้ปะผุ รอทำสีครับ ไฟหน้า ไฟท้าย ยางขอบกระจกอีก โอย...ท่านใดมีข้อมูล ขอความกรุณาด้วยครับ:eek:

2. danger

danger New Member Member

2
    0
    0
    ท่าจะหาคนใช้ยากรุ่นนี้

3. stanza_fx

stanza_fx New Member Member

1
    0
    0
    nissan stanza fx

ยังหาอยู่มั้ยครับๆๆๆ ยังไง ลองดูนะครับๆๆๆ พอช่วยได้ครับๆๆๆ ที่ต้องการหาของมีอยู่ครับๆๆๆๆ ผมก็ใช้ 3 ประตูอยู่ครับๆๆๆ
    [email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้