พี่ๆคับปรึกษาหน่อยคับ อาการหัวเทียนแฉะและกินน้ำมั้ยเยอะ(คาบูร์) มันเป็นที่อะไรคับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย โก๋ หนุ่ย, 21 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคับปรึกษาหน่อยคับ
    อาการหัวเทียนแฉะและกินน้ำมั้ยเยอะ(คาบูร์)
    มันเป็นที่อะไรคับ ใช่วาล์วรึป่าวคับ
    ต้องทำยังไงบ้างคับถึงหาย....

1. Noppadol Pramong

Noppadol Pramong Guest

0
    0
    0
    น้ำมันลงเยอะเกิน ล้างคาร์บูฯเปลี่ยนชุดซ่อม ไม่ดีขึ้นหาคาร์บูใหม่ครับ

2. คับพี่ ถ้าอย่างนี้ผมเปลี่ยนใหม่เลยดีกว่า ใจอยากเปลี่ยนยุพอดี Noppadol Pramong

3. La-On Ped

La-On Ped Guest

0
    0
    0
    ผมก็เป็นควันดำ หัวเทียนแฉะ ลิ้นปีกผีเสื้อปิดไม่สนิท ฝืดๆ ลองหาสเปย์ฉีดๆล้างๆ ปรับน้ำมันก็ไม่หายครับ เปลี่ยนคาร์บูลูกใหม่นิ้งเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้