พี่ค่ะ กระจกธรรมดาข้างซ้ายเท่าไหร่ค่ะ...?...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Ingnaka HI, 23 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ingnaka HI

Ingnaka HI Guest

0
    0
    0
    พี่ค่ะ กระจกธรรมดาข้างซ้ายเท่าไหร่ค่ะ...? แล้วถ้าต้องการทำสีใหม่ทั้งคันราคาประมาณเท่าไหร่ค่ะ....?
    ต้องการเปลี่ยนเครื่องใหม่จากคาบู. เป็นเครื่องหัวฉีด GA16 ราคาเท่าไหรเอ่ย..? ราคาสั่งได้ที่ไหนเชียงใหม่หรือกทมดีค่ะ ...ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

2. มือสองปล่อย 500 ข้างซ้ายปรับมือสีบอนซ์เงิน แถมข้างขวาไม่มีก้านปรับ
    ของอยู่ทุ่งครุ สนใจอินบ๊อกซ์ครับ

3. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    มี ga15 พร้อมเกียร

4. Ingnaka HI

Ingnaka HI Guest

0
    0
    0
    GA 16 ไม่มีเหรอค่ะ.. ราคาเท่าไหร่ค่ะถ้าGA 15?

5. เปลี่ยนรถใหม่ดีกว่าคะน้องคนสวยเดี๋ยวมันจะลามไปเรื่อยๆคะ

6. Do Ng

Do Ng Guest

0
    0
    0
    ขายแล้วไปออกเป็นตัวแคปใหญ่ดีกว่าครับ

7. 400พร้อมส่งครับ

ถ้าจะทำทั้งหมดที่ว่าก็เตรียมไว้สักแสนนึงค่ะ ทำสี วางเครื่อง เซ็ตช่วงล่าง สบาย ๆ ลงทุนครั้งเดียวใช้อีกนาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้