ไปต่อหรือจะหยุดดีครับ คิดไม่ตก

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Pattara Tawatpun, 12 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pattara Tawatpun

Pattara Tawatpun Guest

0
    0
    0
    ไปต่อหรือจะหยุดดีครับ คิดไม่ตก

2. ตอนแรกผมเคยคิดจะหยุดน่ะ แต่ตอนนี้ผมจะไปต่อคับ เพราะผมคิดว่าเราทำมาเยอะแล้วอีกนิดหน่อยก็จะเก็บหมดแล้ว ไปหาคันใหม่มาก็เจอเหมือนเดิม มันเหมือนวนอยู่แต่ที่เดิมอะคับ ผมเลยว่าไปต่อแล้วใช้ยาวๆดีกว่า

3. Ton Ek Si Si

Ton Ek Si Si Guest

0
    0
    0
    ตั้งแต่ได้รถมาไม่เคยได้หยุด ซ่อมเลย มึงพังกูซ่อมไม่เคยท้อ จะหยุดก็ ต่อเมื่อมันซ่อมไม่ได้จริงๆ

4. หยุดตรงคำว่า...ความสุขครับ พอเรามีความสุขก็ไม่ต้องการอะไรเพิ่มแล้วครับ
    #si

สับสนด้วยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้