ขออนุญาติคับ???? ผมฝากรบกวนพี่น้องชาวblue bird. ถ้ามีคัยพบเห็นรถนิสสัน บลูเบริด...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย มงคล ทรัพย์งาม, 11 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาติคับ????
    ผมฝากรบกวนพี่น้องชาวblue bird. ถ้ามีคัยพบเห็นรถนิสสัน บลูเบริด u12 ทะเบียน พจ 9749กรุงเทพ
    ฝากแจ้งกับหาผมให้ที่นะคับ โทร 0989348827 ได้มีพักพวกเอารถไปใช้แล้วก็ได้หายขาดการติดต่อหายไปนานมาก,แล้วคับแค่ฝากรบกวนมีผู้ใดพบเห็นจะเป็นสภาพไหนก็ชั้ง ที่จิงรถคันนี้คือทุกอย่างของผมเลยคับจนไม่รุ้จะว่างัย แล้วผมจะมีรางวัลน้ำจัยตอบแทนกับบุคคลที่แจ้งเบาะแสให้ผม คับรถคันนี้สีดำ เตี้ยใส่แม็ค หลังคา เบาะสีเท่าแต่งพวงมาลัย สกายไลยสามก้าน
    ปลายทาง เป็น NITTO. ก็ขอฝากด้วยคับเราชาว
    Bluebird. ซึงไม่พาเราตีลังกา.ฝากรบกวนผมไม่ได้แจ้งความอะไรก็คือพี่คือเพื่อนคือพวกนีละคับที่ให้ไว้จัยแต่กลับกลายคับ.ขอบพระคุณคับ

1. รูปละคับ

2. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
  3. บลูเบริ์ดตลาดโลกต้องการ..ต้องระวังแล้ว

4. รูปรถยุุโทรศัพเครื่องเสียไปแล้วคับ

5. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    มีท่านใดพบเห็นบ้างไหมครับ

6. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    .
    ถ้ามีรูปจะดีกว่านี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้