new jazz เจอปัญหา

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย crazydrive, 19 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. crazydrive

crazydrive New Member Member

33
    1
    0
    ตอนนี้กำลังรอรถอยู่ครับ ว่างๆก็ไปหาข้อมูลเพิ่ม แต่ไปเจอปัญหาเรื่อง ไฟตก ไฟหน้ากระพริบ ตอนคอมแอร์มันตัดอ่ะครับ ใครมีเจอแบบนี้มาเล่าสู่กันฟังบ้างครับ หรือปัญหาที่ต่างจากนี้ครับ

เจอปัญหาของรถป้ายแดงแบบนี้แล้วรู้สึกไม่ดีตั้งแต่ยังไม่ได้รถเลย ตอนนี้ยังมีเวลาถ้าปัญหาเยอะคงพอมีเวลาเปลี่ยนใจ

2. `nOngGoLf

`nOngGoLf New Member Member

57
    5
    0
    รุ่น ก่อนก็เป็น ปรกติครับ

3. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    เปนเหมือนกันนะคับ

ยี่ห้ออื่นก้อเปนอะ

4. lady_f

lady_f New Member Member

2
    0
    0
    ให้ตัวใหม่เหมือนกันค่ะ..แต่มีปัญหาที่เบาะหลังมีเสียงดังเอี๊ยดๆ เวลารถสะเทือน เซ็งเหมือนกัน รถเพิ่งใช้งาน มีเสียงยังกะรถเก่าเลย เฮ้ออออ

5. virus69

virus69 New Member Member

16
    0
    0
    ]เรื่องไฟหน้าตก ของผมก็เป็น ปกติ แต่ที่มีอย่างอื่นก็คือ เวลาขับถนนปกติ มีเสียงดังมาจากหลังรถ ตอกแรกก็นึกว่าแผงประตูหลัง แต่จริงๆแล้วเป็นที่กลอนประตูที่5 แต่ที่ยังไม่จบก็คือ เวลาขับรถเปิดกระจก มีเสียงดังจากรางกระจก และรบกวนถามเพื่อนๆหน่อยว่าเติมน้ำมันเต็มถัง วิงได้กี่กิโล ของผมวิงในเมืองไดที่ 320-340 ปกติรึป่าวครับ?

6. tleminica

tleminica New Member Member

103
    1
    0
    ปกติครับ...เรื่องไฟตกตอนเปิดไฟหน้าหรือไฟในเก๋งกลางคืน แล้วคอมแอร์ทำงาน ไดร์ชาร์ตและแบตเตอรี่ลูกเล็กไป จะเปลี่ยนแบตลูกใหญ่ก็ไม่ได้เพราะพื้นที่บังคับ T_T

แต่อย่างอื่นโดยรวมก็ใช้ดีคับ

7. keng 8

keng 8 Guest

0
    0
    0
    รถผมก็เป็นเหมือนกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้