NEWS....ข่าวสารสปอร์ททรัค....บก.โค้ชเจี๊ยบ

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย p_sutipoj, 8 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    อยากไปมั่งแต่รถยังไม่ค่อยสมบูรณ์....................

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    up

ทำไรอีกล่ะครับพี่น้อง.......

3. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    นิดเดียวเอง ท่อนบนน่ะ
    5555

4. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    มาแล้ว ครับ ข่าวล่ามาเร็ว หลังจากที่หายไปนาน

มี...อะไรเอ๋ย ตัวนึง ละเมอว่ารุ่นน้องผมใส่กล่องแต่งแล้วไปท้านายสังคมรักเกียจฝั่งนู้นเค้าวิ่งที่พีระ..........ขำว่ะ

ยังไม่หมดๆ...รายการแข่งรถวิบาก สิงออโต้ครอสอาจจะต้องถูกยุบ ในรุ่รกระบะโอเพ่นขับหลัง เนื่องจาก มีรถแข่งน้อยครับ

อีกเรื่อง.... ใครอยากรู้ว่า HX40 US แรงขนาดไหน ไปติดตามกันได้ที่ พีระ และที่ งานมินิทรัคที่เทพนครนะครับผม

5. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ผมรู้นะว่าหมายถึงใคร...........................HX40 US หรือครับพี่เจี๊ยบ หรือ Uk แต่ผมว่าใส่รถพี่เจี๊ยบ Model ไหนก็แรงจิงปะ เดี๋ยวรอเปลี่ยนโข่งหลังก่อนครับพี่เจี๊ยบ
    รับรองว่าพี่เจี๊ยบไม่เห็นควันผมแน่.............เพราะว่าไรรู้ป่าว....ผมตามหลังพี่ไป ...............อิอิ

6. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    ใครว่ะ พี่

7. Chai_Rama2

Chai_Rama2 New Member Member

65
    0
    0
    รถแถวฝั่งธนได้ข่าววิ่งอยู่สิบห้ากลางเองไม่ใช่เหรอพี่

8. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เดือนหน้าอีแดงจะไปเที่ยวลำพูนใครไปมั่งครับ

9. อยากไปจังฮู้...

10. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ไปก็ขับรถ ระวังๆนะพี่ อิอิ น้องๆเป็นห่วง อิอิ

11. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

ไปทำไรพี่เจี๊ยบที่ลำพูน ขากลับพาสาว ๆ มาเผื่อด้วยผมด้วยนะครับ คริ ๆ ๆ

12. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ข่าวดีครับ ตอนนี้อินเตอร์เน็ทใช้การได้แล้วใครข้องใจมาเจอได้ครับ............และ

www.sporttruck.info จะใช้ได้ในเร็วๆนี้เช่นกันครับผม

13. ต้อ..

362
    4
    0
    รับทราบ อิอิ

14. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ดีเลยครับ รับทราบครับ

15. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    มีไรถามมาได้เลยคับ จะช่วยอย่างสุดความสามารถ

16. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เอาเสื้อยืดไปด้วยนะครับ.....ที่สนามจะสกรีนสดๆน่ะครับ มิมิ

17. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    6-7 นี้แข่งแรลลี่ครอสครับผม........................มีใครไปเชียร์ผมบ้างเนี่ย เอิ้กๆๆๆ

18. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    อืมมม เอาถ้วยมาฝาก น้องๆๆ บ้างนะคราบ

อยากได้เสื้อมั่งอ่ะโค้ช จะเท่ย์ ทั้งจังหวัดเลยมั่งเนี้ย

19. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เผื่อเอาไว้ว่าใครยังไม่ได้ดู

http://music.ohozaa.com/my/thaiTVPlayer.jsp?channel=9&w_y=2009&w_time=T14&dateSelected=07-07-2009&MainStreamLocal=/AutoDetected?s=true:hstrm&StreamDetected=strm8&Streamlist={hidden}

ไททั่นสีดำ ฝีมือห่วยๆน่ะผมขับเอง กรั่กๆๆๆ

20. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ไม่ชินกับรถหรือเปล่าพี่...อิอิ

21. ต้อ..

362
    4
    0
    สงสัย มันเป็นทางลัด เอิ๊กๆๆๆ

22. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    วันที่คลอลิฟายไม่ได้ขับคันนี้ครับ ขับคันของลูกชายทักสิน รถมีปัญหา บูทส์แค่ 10 psi

เกีอบตกคลอลอฟายครับได้อันดับ 8 ไม่ได้ซ้อมเลยก็ว่าได้ อาการรถที่ขับก็ทื่อๆไม่ค่อยเลี้ยวไม่ค่อยแถ

แต่พอแข่งจริงขับคันของเฮียบ้วยครับ แรงกว่ากันเยอะ และอาการถที่เคยขับมาก็ไม่ใช่แบบนี้เลย

อีกทั้งแข่งเป็นรุ่นแรกด้วย พื้นลื่นมาก จุดเบรคกะระยะกันใหม่หมด หลังจากสตาร์ทออก แล้ว

ปาดหน้าเข้าไลน์ในแล้วที่ปัดน้ำฝนทำงานแต่ว่า น้ำไม่ฉีด มองไม่เห็นทางเลยครับ.... ยางก็ใส่ผิดประเภท

เอายางแห้งมาใส่ยางฝน ลื่นใช้ได้เลยครับ แต่ครั้งต่อไปรู้แล้วล่ะครับว่าจะต้องขับอย่างไร เห่อ....ๆ

23. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ได้ข่าวมาว่าตอนออกตัวอยู่อันดับ8 แต่พรวดขึ้นมาที่4 เลยเหรอครับ Coach ได้ใจจริงๆๆ

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

เอาใจช่วยครับโค้ช.....

25. ต้อ..

362
    4
    0
    สู้ๆ ครั้งหน้าเอาใหม่พี่

มิมิ

26. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ครั้งหน้าค่อยปีนใหม่พี่ สู้ๆ

27. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    รู้ไหมว่าเวลาปีนน่ะมันเสียวนะโว้ย.............ปีนลงก็เสียวพอกัน

28. ต้อ..

362
    4
    0
  29. p_sutipoj

3,479
    8
    38
  30. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ไม่หลับไม่นอน ทำไรอยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้