ไปดู AE86 Drift ( UEO_Style )

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย Hilux Drifter, 28 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hilux Drifter

Hilux Drifter New Member Member

122
    0
    0

สั้นๆ แต่ว่า มันส์.....สาด....ด...ด.ด....:D

Download -> View attachment 299336

2. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

แมร่งเก่งโคดพ่อ ,,, สุดยอดการ ยอว์ ดริ๊พท์ :) ว่างๆ หามาอีกน้า พี่ มันส์จิงๆ

3. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

ว่าแต่ทำไมผมดูได้แค่ 30 วิ เองหว่า ? ทั้งๆ มันขึ้นอยู่ นาทีกว่าๆ

4. JDeE

JDeE Member Member

76
    2
    8
    ผมโหลดก่อนครับ อิอิ

5. ReniZe

ReniZe Member Member

127
    2
    18
    ขับมันสาดดดด เลยเนอะพี่ ขับแน่นอนมั่กๆ

6. BLAZE EXOTIC CARS WASH

BLAZE EXOTIC CARS WASH New Member Member

7
    0
    0
    JDEE ไม่ทำ SERVER MU หรอคับ

7. Hilux Drifter

Hilux Drifter New Member Member

122
    0
    0

เป็นไงละ ลีลาพระเดชพระคุณท่าน

หลังสู้ฟ้า...หน้าสู้เตียง......เอ้ย.....

หน้าสู้พิท เลย.......

8. JDeE

JDeE Member Member

76
    2
    8
    หงะ ทำมา 5 เดือนได้แล้วครับ เปิดบริการตลอด 24 ชม เลยครับ ตอนนี้ถ้าสนใจก็สามารถเล่นได้นะครับ ขอบอกว่าเซิฟเวอร์ผม มันมาก ๆเพราะเปิด 24 จริง ๆ อะครับไม่มีปิด ถ้าปรับปรุงผมก็จะเข้าไปประกาศในเซิฟเวอร์ก่อนแล้วก็ให้ออกเกม รีบูสเครือ่งเข้าเล่นกันต่อได้ยาว ๆครับ

ว่าง ๆแวะไปเล่นซิครับ บอกด้วยนะว่ามาจากบอร์ดนี้ผมจัด VIP ให้ครับ อิอิ

9. RS13

RS13 New Member Member

110
    0
    0
    เล่นแต่ Counter Strike มันมากๆ อย่างอื่นเล่นไม่เป็นเลย

10. domigguss

domigguss New Member Member

3
    0
    0
    เยี่ยมคับ จัดมาอีกนะคับ

11. l200_kiku

l200_kiku Member Member

43
    1
    8
    สุดยอดมากเลยครับพี่น้อง

12. oatDDDCm

oatDDDCm New Member Member

3
    0
    0
    ขอบคุณครับ สุดยอดจิงๆ

13. un_nero

un_nero New Member Member

34
    2
    0
    จริงครับ
    :sad:

14. RayRonClub

RayRonClub New Member Member

197
    1
    0
    โหลดก่อนครับ

15. ADS world classic

ADS world classic New Member Member

40
    0
    0
    เจ๋งมากครับ

เจ๋งมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้