อยากทราบวิธีถอดเบาะหลังครับ

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย BenZuKa, 12 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BenZuKa

BenZuKa New Member Member

100
    2
    0
    พอดี ไม่ทราบว่าจะถอดเบาะหลังที่เป็นที่พิง ยังไง ใครเคยถอดช่วยแนะนำด้วยครับ

2. md_normal

md_normal New Member Member

103
    2
    0
    อันนี้ไม่ยากครับ พับเบาะลงมามองไปที่มุมล่างด้านที่ติดกะแผงแบ็คกาไลท์นะครับ จะมีตัวล๊อก อยู่ ดึงตัวล๊อกออกแล้วก็ดันเบาะไปชิดทางแผงแบ็คกาไลท์ ก็จะสามารถถอดออกมาได้แล้วครับ sorry ไม่มีรูปนะครับพอดีรถไม่อยู่ ^ ^

3. BenZuKa

BenZuKa New Member Member

100
    2
    0
    ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้