มีตติ้งครั้งที่ ......... ........... 35 .......... ...........จ๊ะ

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย xikFmpN, 7 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    อยากหวดเอ็งอะฟิว หวดจังเลย

2. AUTO ART

AUTO ART New Member Member

116
    2
    0
    น้องดำ ผมเค้าอยากไปเจอเพื่อนๆ เค้ามั่ง อ่า เด๋ว ให้มันวิ่งไปเองละกันนะ ฮ่า ฮ่า

3. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    ภาพคืนที่ปะปนทุกสิ่งละอันพันละอย่างทั้ง สุข ทุข เหงา เศร้า เฮฮา เมา ไม่สบาย ไม่ว่าง และ ไม่มีไรทำ

ก็ได้มาทำให้พวกเราได้พบเจอกันอีกครั้ง ก่อนที่เราจะต้องพบกับรึดูที่น่าเบื่อที่เสนยาวนาน......(หน้าฝน)

และคงอีกนานกว่าที่เราจะได้มาพบกันในบรรยากาศนี้อีกครั้ง เพราะหลังจากนี้ อาจมีงานแข่ง

บางงานรอออยู่ เราคงต้องไปติดตามกันที่กิจกรรมต่อไป ........

เห็นได้ว่ามีคนกลังพยายามเอาถ้วยที่1บ้างเพราะเบื่อที่3แล้ว......:)

ผมเปิดด้ายภาพบรรยากาศของด้านนอก

1 คันแรกที่เห็นนี่ก็คือคันที่พึงพูดถึงไปเมื่อกี๋ เครื่องแรงแบบนี้ เปลี่ยนล้อหน่อยมั้ย:)

2 และคนนี้จับตาให้ดี ใครที่ว่ามีของเยอะต้องเจอ STORE 777 (7+7x7=98):D

3 ตามมาด้วย ผู้ที่มีแนวโน้มผันตัวไปขายน้ำมัน 100 ออกเทน จาก ออโต้อาร์ท เป็น MOBIL // ART

4 และน้อง ฟิว ที่ยังคงไล่ จิก กัด ผู้ที่นำเค้าอย่างไม่ลดละ น่าชมเชยจิงๆคับ เห็นว่าตอนนี้ดัดเหล็กเพิ่มอยู่

5 และที่ขาดไม่ได้ ขาดไม่ได้จิงๆ เพื่อพวกเราทุกคน ก็ผมนี่เอง วันนี้ทำให้ผมรู้ว่า อืมมมมม

รถผมนี่แน่นจิงๆ ไม่ได้คิดไปเอง ..... แต่ตอนเช้ามาขับมันหลวมมมมมขึ้นแล้ววววนะพี่อาทททท :sad:

กับ ผู้ที่อยู่ข้างๆกัน นั่นคือเทพในตำนาน ที่ระเบิดวงการ inc. ให้ทำเคื่องกันอย่างขมีขมันคับ....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 พฤษภาคม 2008
  4. xikFmpN

416
    16
    0
    ต่อมาเป็นภาพด้านใน

6 ที่เห็นก็คือภาพที่เกือบจะเหมือนเดิมเลย นักร้องของเราก็มี พวกเราหลายคนร้องได้เสียงดีเว้นผมเองที่

ร้องทีไรคนก็ออกไปนอกร้านกันหมด :sad:

7 บ้างก็เล่นคนเดียว....

8 แต่ที่สำคันสำหรับงานนี้คือทุกคนมารับเอาความทรงจำดีๆกับบ้านกัน และท่านนี้คือ1ในผู้ที่

พิสูดแล้วว่า การแข่งขันที่ไม่ได้มีแต่ในเกมส์กีฬา แต่ในทุกย่างเก้าของชีวิตก็ต้องแข่งขัน

ต้องต่อสู้ ถ้าจะเป็นราวัลเล็กๆ ก็สู้เต็มที่แล้ว ทำเต็มที่แล้ว ให้ขึ้นชื่อว่าไม่เสียใจที่ได้ทำ......:)

9 สุดท้ายก็คือความตั้งใจที่รับจากทุกคนไปคนละ100 แม้มันจะออกมาได้แค่นี้ แต่ก็ทำเพื่อทุกท่าน

โอกาศหน้าเรามาร่วมกิจกรรมกันใหม่ ......ขอให้ทุกท่านโชคดีคับ.....:)

5. AUTO ART

116
    2
    0
    อะไร หลวม กด ไป ไม่กี่ ทีเอง ไม่ถึง 8พันรอบ ด้วย น๊า

6. AUTO ART

116
    2
    0
    comment รถท่านประธาน คะแนนเต็ม 25

1. กำลังเครื่องยนต์ 4
    2. ระบบส่งกำลัง 4
    3. ช่วงล่าง และ ระบบเบรค 2.5
    4. การใช้งานชีวิตประจำวัน 4
    5. ตุ๊กตาหน้ารถ 5 ( 555 )
    เอาไปเลย 19.5 คะแนน รายละเอียด เราคุยกันไปแล้วนะ ดิว อิอิอิ

7. xikFmpN

416
    16
    0

หืออ มีคะแนนตุ๊กกะตาด้วยอ่า.... ได้มา 5 แบบนี้แสดงว่าไม่ได้คิดไปเองอีกแล้ว....:D

คับ ถือว่าพี่อาทต้องยอมรับจริงๆเรื่องฝีมือในการขับรถแนวเซอร์กิดโดยเฉพาะเรื่องของการ

รักษารอบเครื่อง การควบคุมรถ ที่แม้ว่ามันจะไม่สมบูรณ์ซะทีเดียวก็ตาม.......

คุงคราบบบบที่ช่วยแนะนำ......:)

carism ถูกใจสิ่งนี้
  8. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    ขอบคุณครับทุกท่าน
    มีคนกลับบ้านไม่ไหวด้วยอิอิ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 พฤษภาคม 2008
  9. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0

หรือพี่อาทจะเป็นทาคูมิ ที่ ขับรถไม่ค่อยสมบูรณ์ ยังชนะ อีโว ได้ โอ้วว ทาคูมิเมืองไทย คือ พี่อาทนี่เอง แบบนี้ต้อง หวด หวด หวด หวด อิอิ

10. AUTO ART

116
    2
    0
    บ้า.....ขับรถตัวเอง ยังไล่ วีออส ไม่ได้ เยย วิ่งกะ อีโว ก็ หายสิ :D:D

11. The Answer

The Answer New Member Member

148
    2
    0
    เพราะอะไรอะครับพี่ ถึงไล่ vios ยากขนาดนั้น

พอดีงบ ง...... เงินหมดครับท่านประธานแค่นี้ก็โดนไปเยอะแล้วครับ ไม่รู้จะวิ่งได้หรือเปล่า. ดังแต่ท่อล้อไม่วิ่งครับท่านLODLOD

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้