เข้ามาชื่นชมSUPER SOLUNA

การสนทนาใน 'SRC Club' เริ่มโดย BanK_KaLiPsO, 25 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BanK_KaLiPsO

BanK_KaLiPsO New Member Member

2
    0
    0
    คุณคือขวัญใจผม สู้ต่อไปคับ

2. Super Soluna

Super Soluna New Member Moderator VIP

232
    4
    0
    ฮะ ฮะ ขอบคุณ ๆ

ขอบคุณครับผม
    แวะมาทักทายกันได้ ครับ เจอกัน ทักได้เลย นะครับ ผมปุ้ย ครับ

3. man_sarin

man_sarin New Member Member

8
    2
    0
    หวัดดี ปุ้ย เราแมนนะ

ขอเชียรด้วย
    ปุ้ยน่าทำเป็นไดอารี่เลยนะว่าทำอะไร ถึงไหนมั่ง
    ติดตามอยู่

4. M-MAX

M-MAX New Member VIP

99
    0
    0
    ไม่ต้องเสียใจไปนะครับพี่วันนั้นพี่ชนะใจคนดู

5. Super Soluna

Super Soluna New Member Moderator VIP

232
    4
    0
    อะขอบคุณ ๆ

อ่ะ ขอบใจๆ เอาไว้ มีแก้ มือครับ งานนี้ ฝากโทษ เพื่อน ๆที ที่ทำให้ ผิดหวัง

6. BanK_KaLiPsO

BanK_KaLiPsO New Member Member

2
    0
    0
  7. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    สู้ ต่อไป นะจานปุ้ย ครับ

8. M-MAX

M-MAX New Member VIP

99
    0
    0
    เราต้องเอาคืนเพราะเราไม่ช่ายนักแข่งแต่เราเปงผีพนัน555

9. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    งานหน้า เอาใหม่

10. Gab_SRC

Gab_SRC Member VIP

283
    6
    18
    แรงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

11. A.Legacy

A.Legacy New Member Member

814
    1
    0
    ไปเมื่อไหร่บอกกันด้วยนะ

12. Black_Edition

Black_Edition New Member Member

83
    1
    0
    SUPPER SOLUNA คือฮีโร่ของผม ไม่รู้จำผมได้หรือเปล่า

13. ตั้มSRC

890
    17
    0
    คุ้นๆ เหมือน เคย เจอ บ่อยๆ

ปั๊ม ใน เมือง ทอง ยิน ดีที่ได้ รู้จัก ครับ :D

14. Black_Edition

Black_Edition New Member Member

83
    1
    0
    สวัสดีครับพี่ๆSRCทุกคน ผมอู๋คับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

15. ตั้มSRC

890
    17
    0
    เสียงเวตเกส ดัง ดี

แอบ มอง อยู่ พอดี เอา รถ บ้านๆ ไป

วิ่ง กัน อย่าง นาน เลย เนอะๆๆๆ:D

16. Black_Edition

83
    1
    0
    พวกสี่สูบ โคตรเท่ห์เลยนะพี่ตั้ม

17. ตั้มSRC

890
    17
    0

ใช่ เสียง ก้อ เพราะ

ลีลา ก้อ แจ่มๆๆ:D

18. AE GAZE SPEED

AE GAZE SPEED New Member Member

26
    0
    0

ดีคับ...P ตั้ม หายไปนานเลยป๋ม:D

19. A.Legacy

A.Legacy New Member Member

814
    1
    0
    สุด เอาให้ สุดไปเลยเว้ยเพื่อน

20. ตั้มSRC

890
    17
    0
    ว่าไง ครับ น้อง อ้น

หายไป นาน เลย

ส่วน ทศ ก็ โทรมา คุย นานๆ ที อ่ะ :D

21. AE GAZE SPEED

AE GAZE SPEED New Member Member

26
    0
    0
    นี่กำลังจะขาย 4สูบ แล้วคับไม่ค่อยได้ขับ เอาเงินมาจับ E30 ดีก่า รบกวนพี่ตั้มช่วยดูให้หน่อยนะคับ

SR หรือ J ก็ได้คร๊าบบบ:cool:

22. ตั้มSRC

890
    17
    0
    จะ เล่น e 30 เหรอ

ต้อง เป็น คูเป้ นะ สวยๆๆ

ให้ดี เอา เป็น SR ดี ก่า

ขับ สนุกๆ รับ ประกัน ความมันส์ 6 สูบ หนักไป หน่อย อ่ะ

23. AE GAZE SPEED

26
    0
    0
    2 door หายาก แต่พอมี ที่ดูส่วนใหญ่เครื่องเดิมคับ

24. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    พี่ตั้ม มันเอาจริงนะ E30 เนี่ย อิอิ พี่ สติกเกอร์มันหลุดหนักก่าเดิม อีก เลยลอกออกไปก่อนอ่า

เดี๋ยวรอต้นอ้น แล้วชุดใหม่นะพี่ เซงกะเด็กล้างรถจิง ถูซะหลุดเลย

สบายดีกันนะ ช่วงนี้กำลังเซทรถ ลงพีระ อีก สนามต่อปายย

25. Black_Edition

83
    1
    0
    ดีคร้าบ ทุกคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้