รับสมัครสมาชิก Sigma Club เข้ามารายงานตัวเเล้วก็เเนะนําตัวกันเลยคับ

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย TUMKUNG_naraka, 23 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากเข้าclubด้วยคน

ผมใช้galant cigma a121 คับ
    ผมอยู่นครปฐม อยากเข้าร่วมคลับด้วยคน

1. อยากเข้าclubด้วยคน

[email protected] เมล์ผมคับ
    ยังไงก็ขอเข้ากลุ่มด้วยนะคับ
    ผมใช้a121สีขาว เครื่องsr20det ฝาแดงคับ
    แต่ตอนนี้เฟืองท้ายจะไปเกิดแล้ว ยังไงก็ขอคำแนะนำด้วยนะคับ

2. GYEN SISAKET

GYEN SISAKET Guest

0
    0
    0
    มาใหม่ครับ

สวัสดีครับ ผม ยีนส์ อยู่ศรีสะเกษนะครับ
    [email protected]
    ผมเพิ่งได้รถมายังไม่รู้อะไร เลย ยังไงช่วยแนะนำด้วยนะครับ เริ่มต้นจาก 0 เลยครับ
    ใครพอทราบว่ารุ่นไหน บอกผมด้วยนะครับ รถน่าจะปี 84-85

3. winwalk

winwalk New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับ ชื่อ วิน ครับ อยู่โคราช ครับ GALANT SIGMA ไม่รู้ รุ่น ไหน ปีไหน พอดี เห็นแล้วสวยดีครับ
    [email protected]
    มือใหม่หัดขับด้วยครับ มีไรแนะนำผมด้วยน่ะครับ
    รูปครับ[​IMG]

4. หลิว

หลิว Guest

0
    0
    0
    ชื่อหลิวครับ...พึ่งได้มาเมื่อวานครับ เดิมๆ จดทะเบียนปี 2522

5. Lhew

Lhew New Member Member

1
    0
    0
    Facebook

วันนี้ได้ทำการโอนแล้วครับ อยู่ จ.ตาก ครับ

6. sermpong.t

sermpong.t New Member Member

1
    0
    0
    สม้ัครสมาชิกใหม่ด้วยคนครับ

ชื่อ เอ๋ ครับอยู่ แถวบางพลัด กทม. เบอร์โทร 081-9841106 ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนสมาชิกทุกครับ ของฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

7. Birdss

Birdss New Member Member

1
    0
    0
    Bird ครับ A161 พึ่งได้มา ก็สมัครสมาชิกเลยครับ

ขอบคุณครับ

8. ดีครับ ขอร่วมกลุ่มด้วย ใช้ sigma ไฟเหลี่ยม ที่เชียงใหม่ ขอความรู้กับผู้รู้ทั้งหลายด้วยนะครับ

9. pai-24on

pai-24on New Member Member

1
    0
    0
    ชื่อไพร คับ อยู่ อยุธยา มีรัยแนะนำด้วยนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้