ล้อกล้วยเนี่ยะมันแข็งจริงๆ

การสนทนาใน 'Banana Club' เริ่มโดย Bubble, 16 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bubble

Bubble New Member Member

106
    0
    0
    เมื่อสงกรานต์ไปต่างจังหวัดมา พอดีตอนนั้นมันมืดมากมีทางเบี่ยง รถหลังก็ตามมาค่อนข้างเร็ว เราก็เลยชะลอรถไม่เต็มที่ ใจก็คิดอยู่ว่าต้องมีหลุมแน่ๆ แล้วมันก็จริงๆ ลงไปดังปั้งเลย ผมคิดว่าล้อผมไปแน่ ซึ่งแต่ก่อนเคยขับรถคันเก่า ใช้ล้อ Apilna (BMW) ล้อแท้ด้วยลงไปขนาดนี้ล้อ ขอบบิ่นเลยอะ แต่กล้วยผมลงไปดูไม่เป็นอะไรเลย เจ๋งดีอะ สุดยอด ขอบคุณน๊ะกล้วยจังที่นายช่วงชีวิตเรา ไม่งั้นตอนกลางคืนอย่างงั้นเราลำบากแน่

2. jay7000

jay7000 New Member Member

275
    0
    0
    หายไปซะนานเลยนะครับ มีวีรกรรมมาเล่าให้ฟังอีกแล้ว เหอะๆ ๆ

3. Bubble

106
    0
    0
    พี่เจ บอร์ดเราเงียบมากอะ ไม่รู้จะทำไงให้ครึกครื้น

4. jay7000

275
    0
    0

ช่วงนี้เงินทองหายากมั๊งครับ เลยไม่มีทุนที่จะแต่งรถกันซักเท่าไหร่ยิ่งมาเจอภาวะน้ำมันแพงด้วยแล้ว ช่วงนี้คงรัดเข็มขัดกันหมด :cry:

5. Bubble

106
    0
    0

ใช่เลยพี่ ผมใช้ gas อยู่เนี่ยะ ใช้น้ำมันไม่ไหว

6. Meng

Meng New Member Member

87
    0
    0
    ทำมาเป็นพูด หันไปมองในบ้านตัวเองเหอะ ว่ามีเป็นร้อยวงแล้ว เดี๋ยวจะโดนสอย

แผล่บ ๆ 55

7. jay7000

275
    0
    0

555 ช่วงนี้ปล่อยออกไปเยอะแล้ว เหลืออยู่ไม่กี่วงหาตังค์มาเติมน้ำมันดีก่า เช้านี้น้ำมันก็ขึ้นราคาอีกแล้ว .50 บาท :mad:

8. noung1

noung1 New Member Member

10
    0
    0
    เคยเจอหลุม เหมือนกันครับ ดังสนั่นเลย แต่พอไปที่ร้านตั่งศูนย์ ช่างบอกไม่เห็นเป็นไรเลย ถูกใจจริงๆครับกล้วย

9. mat

mat New Member Member

12
    0
    0
    ประสบการคล้ายกันเลยครับ ตกแถวประราม 2 สะท้านทั้งรถ นอนไม่หลับเลย ถอดไปจับศูนย์ล้อกลับไม่เป็นรัย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้