pic meeting Pattaya

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย dukies, 6 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    รูปอันนี้จากกล้องผมนะคับ มีไม่เยอะไว้รอรูปจากกล้องอื่นๆอีกละกันนะคับ

รูปแรก U Know who อิอิ ทามรายสักอย่างอยู่หว่า :D

2. dukies

241
    7
    0
    ต่อกันเรย

3. dukies

241
    7
    0
  4. dukies

241
    7
    0
  5. TOMMY

TOMMY New Member Member

8
    1
    0
    รวดเร็วดีจัง ขอชมเชย
    ว่าแต่ว่า.....เร็วหมดทุกอย่างเลยเหรอ

6. dukies

241
    7
    0
    ยังไม่หมดๆๆ อิอิ :D

7. dukies

241
    7
    0
    ยังมีอีกจ้า :D

8. dukies

241
    7
    0
    จวนแย้วๆ :D

9. dukies

241
    7
    0
  10. dukies

241
    7
    0
    หมดกันๆ

หมดแล้วล่ะ

ของกระผมคงหมดเท่านี้

ท่านผู้อื่นผู้ใดที่ได้นำกล้องไปชักรูปในการร่วมสังสรรค์ในคราวนี้ ก็ช่วยกันเอาลงๆ มั่งนะขอรับ อิอิ อยากดูมั่งอะ

ปล. ใครอยากได้รูปไหนใหญ่ๆ ส่งข้อความส่วนตัวมาเด๋วส่งปายให้เน้อออออ :D :D

11. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    ขอซัก 10 ภาพละกันเดี๋ยวหนัก ปีนี้สังเกตุการเปลี่ยนมือของรถได้หลายคัน เรามีสมาชิกใหม่

แต่รถเก่า เพิ่มขึ้นมา ในขณะที่ท่านเดิมก็ยังรักรถคันเก่ากันอย่างเหนียวแน่น สังเกตุได้จากการแต่งรถ

ที่ไม่เคยหยุดคับ.....

12. xikFmpN

416
    16
    0
    งานนี้พี่เอกของเราต้องขึ้นไปดูเซอร์กิตด้วย ต้น 777 ก็ไป ถูกใจกลับมาเล่าให้ฟัง....
    ภาพสุดท้าย คู่ ชุดยอดเยี่มคับ :)

13. AUTO ART

AUTO ART New Member Member

116
    2
    0
    ผมกับพี่ลิ้ม มาเจอแก๊งลูกกวาด ตรงพัทยาน่ะครับ ทักทายไปทีละคัน บนถนน ทีละสีเลย ยกเว้นสีขาว ไม่เห็นซักคัน (คงอยู่หน้าๆ กัน) สีน่ากินกันจิงๆ ปีนี้ สีแดง มาแรงครับ 555

14. xikFmpN

416
    16
    0
    ปีนี้ขาดสี ดำ....:tsk::tsk::tsk:

15. The Answer

The Answer New Member Member

148
    2
    0
    Pump Esso

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 เมษายน 2008
  16. The Answer

148
    2
    0
    Pump Jet

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 เมษายน 2008
  17. The Answer

148
    2
    0
    Pump Jet

18. The Answer

148
    2
    0
    Pump Jet

19. The Answer

148
    2
    0
    Pump Jet

20. merveil

merveil New Member Member

27
    1
    0
    เอ้า ใครมีรูปมาลงกันหน่อยนะครับ อยากเห็น รูป Integra สัญจร ผมไม่ได้เอากล้องไป เลยไม่มีรูปกับเค้าบ้างเลย เศร้าใจ :( (รถสวยๆ กันทุกคันเลยนะครับทุกท่าน)

21. xikFmpN

416
    16
    0
    RANKING

ผลที่ได้ออกมาแล้วคับ สำหรับปีนี้ ใครมีคะแนนเท่าไหร่ มาดูกันคับ

TEAM "B"

1 TON 777......POINT....87...:first:

2 MOD.............POINT....84...:second:

3 JIMMY..........POINT....82...:third:

4 P'...................POINT.....81...

TEAM "A"

5 DUKE..........POINT.....62...

6 TOP.............POINT.....61...

7 TOM............POINT......60...

8 CHAI............POINT......59...

9 FEW............POINT.......58...

10 TONG.......POINT......54....

นอกนั้นส่งกระดาษปล่าวและไม่ได้จัดส่งมา....

คับ ก็ผลที่ได้ไปถือว่าสูสีทีเดียว ยังไงซะคงไม่พ้นด้านกิจกรรมที่คงต้องยกให้ทีม b ไป.....

ผลคะแนนตรงนี้ผมอยากย้ำว่าไม่ได้เกี่ยวข้องอะไรกับการวัดผลอะไรทั้งสิ้น มันเพียงเพื่อ

กระตุ้นให้เกิดความสนใจในรถตนเองและความรู้พื้นๆของรถเราเท่านั้น ได้น้อยก็ไม่ได้หมายความว่า

เก่งน้อย แต่คนที่มีประสบการณ์มากๆได้ลองผิดลองถูกมากๆ น่าจะมีภูมิคุ้มกันที่ดีกว่า

หรือสามารถช่วยเหลือตัวเองกับรถคู่ใจได้ดีกว่าคับ...

ก็ถือว่าสนุกสนานคับสำหรับคราวนี้คงไม่มีอะไรสำคัญไปกว่า ความชื่นอกชื่นใจในรถของเรา

และความเป็นพี่น้องในกลุ่มที่มีตลอดมา คราวหน้าผมก็ยังคงสรรหากิจกรรมมาให้อีกที โดยเอา

ข้อดีข้อเสียที่ได้ไปปรับใช้ให้ดีขึ้น แผนคราวหน้าคงต้องวางยาวอีกหน่อย เพราะเริ่มมีกิจกรรมเสริม

เป็นครั้งแรก ติดขัดหลายอย่าง แต่ก็ผ่านไปได้ด้วยดี ....ขอบคุนทุกท่านคับ เจอกันมีตติ้งคราวหน้า

ที่ไหนเมื่อไหร่จะแจ้งอีกทีขอให้หายปวดขาก่อน...:sick: ผู้ที่ได้รับรางวัลให้มาด้วยนะคับ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 เมษายน 2008
  22. Jimmy is ba

Jimmy is ba New Member Member

73
    1
    0
    งานนี้สนุกครับถึงแม้จะทำความเดือดร้อนให้กับชาวบ้านเค้าบางครั้ง
    ขอโทษดุกที่ผมยิงเข้าเป้านะครับ ถ้าผมขายรถไปแล้วคงคิดถึงน่าดูแต่ก็ต้องทำขอให้โชคดีทุกคนนะครับ

23. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
    ไม่ได้ไปเสียดายครับ

24. AUTO ART

AUTO ART New Member Member

116
    2
    0
    แง่ะ สีดำ อยู่สนาม :confused::confused:

25. md_normal

md_normal New Member Member

103
    2
    0
    แดงเหลือง ปีนี้เยอะเจรงๆ

อันนี้ไม่รู้ใคร หุหุ

แอบซะเนียนเลย

26. md_normal

103
    2
    0
    หุหุ อันนี้แหละที่ทำเมื่อยตัว

team A

team B

มันส์เจรงๆ:D

ออกอาการมือช้า

แถมรูปรถอีกหน่อย

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ด้วยนะคร้าบ

พลพรรคขุนพล

พักรบชั่วคราว

ท่าจะเหนื่อย

แก้ไขล่าสุด: 7 เมษายน 2008
  27. md_normal

103
    2
    0
    วางแผนกันอยู่ :D

มันส์กันหย่าย

อันนี้ร่องรอยความบอบช้ำ 555555555555 Head Shot!!!

28. md_normal

103
    2
    0
    ตากล้องฝ่าสมรภูมิรบ

ทานข้าวเย็นกัน

สุดท้ายกับนาทีระทึก อิอิ :D

29. ongrps

ongrps New Member Member

108
    2
    0
    ผมต้องขอโทษท่านประธานด้วยนะครับ รับปากว่าจะไปแต่ก็ไม่ได้ไป:cry: คราวหน้าขอแก้ตัวนะครับ :)

30. ToMx

ToMx New Member Member

27
    1
    0
    โทดทีนะดุ๊กก.......ไม่ด้ายตั้งจายยยยย (head shot !!!) :(

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้