ขอโชว์บ้างครับ Celica TA23

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย tk_knight, 3 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tk_knight

tk_knight New Member Member

16
    0
    1
    Toyota Celica TA23

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ตุลาคม 2009
  2. tk_knight

16
    0
    1
    ถ้า จะขาย จะได้ ซักเท่าไหร่ อ่าครับ แต่ก็ไม่อยากขายเท่าไรอ่ะครับ เพราะเป็น มรดก ตกทอดมาจาก ปู่ อ่าครับ

3. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    ถ้าขาย รบกวนกระซิบ ผมด้วย นะคับ

มองรุ่นนี้ ไว้อยู่

4. RnonX

RnonX New Member Member

9
    1
    0
    สนใจอยู่เหมือนกันครับ...0818316514...นนท์

5. Armytk

Armytk New Member Member

87
    1
    0
    รถสวยมากเลยครับ
    :)

6. bank23

bank23 New Member Member

1
    0
    0
    รถสวยจัง

7. tk_knight

16
    0
    1
    ขอบคุณ มากๆ ครับ

8. Beep Beep

Beep Beep New Member Member

2
    0
    1
    กะจกมองข้างไม่สวยอ่ะครับ

9. NUI_TA23

NUI_TA23 New Member Member

72
    0
    0
    รถสวยเนียนดีครับ
    คันนี้เคยลงขายใน One2Car นี่ครับ สีแดงๆ กระจกมองข้าง CITY

10. tk_knight

16
    0
    1
    ถูก ต้อง นะครับ

11. Sd9

Sd9 New Member Member

24
    0
    0
    มาร่วมแจมครับ
    ภาพอีกมุม ของ ทีเอ40 แอโร่...ของผมเอง...ตั้งขึ้นหิ้งแล้ว...รอหาเครื่อง 2ทีจี มาติดฟังเสียง+วิ่งซื้อกาแฟ....
    ป.ล.แบบของคุณ ทีเอ22...ผมเคยไปดูมาคันนึงสีแดงซีดๆ แถว ปทุมธานี ทางไปศูนย์ศิลปาชีพ เจ้าของตั้งขาย ถ้าจำไม่ผิด ห้าหมื่นบาท เครื่องคาบูเดิมๆๆ:cool:
    รู้สึก..ภาพเครื่อง2ทีจีไม่ไป....ที่จริง อีกบล็อคที่มองคือ 18อาร์จี

12. tk_knight

16
    0
    1
    UP หน่อย ร่วงแร้ว

13. the_peeth

the_peeth New Member Member

56
    0
    0
    สวยงาม

อยากได้ เหมือนกันครับ ...

14. เส บอม

เส บอม New Member Member

241
    1
    0
    แวะมาชมคับ.......
    สวยงามเหมือนนางสาวไทย......อิ อิ

15. jay7000

jay7000 New Member Member

275
    0
    0

ไม่เอาเครื่อง 1 J ไม่มีโบเกียร์ออโตลงเหรอครับขับแบบชิวๆ ไม่ต้องมาเหยียบครัชให้เมื่อยด้วยความแรงก็ถือว่าโอเคเลย ของผมก็วางโครงการลงเครื่อง 1 J เอาไว้เหมือนกันแต่เดี๋ยวรอบ้านเสร็จก่อนไม่มีที่จะจอดครับ ตอนนี้ก็ต้องเอาไปฝากพวกไว้

16. Sjest

Sjest New Member Member

11
    0
    0
    สวยครับ ครบ :eek:

17. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    สวยคับ เพื่อนผมก็มีคันนึงเเต่เป็น TA22

ปล. ล้อเรียวหล่อดีอะคับ อยากได้มั่งจัง

18. mart11

mart11 New Member Member

1
    0
    0
    หาของให้ครบทำไงอะครับ

19. tk_knight

16
    0
    1
    เอ่อ...พอดีว่า ซื้อ มา อุปกรณ์ และ อะไหล่ มานครบอยู่ แล้ว อ่ะครับ เอา มา ทำสีอย่างเดียว หล่อเลย ซื้อมา ครบๆๆ เลย อ่าครับ

20. yoshi donmung

yoshi donmung New Member Member

15
    0
    0
    อัพให้ครับสวยมากๆ หายากด้วยนะ กิ๊บๆเลย ดันไปครับ

21. tk_knight

16
    0
    1
    ขอบคุณ ค๊าบ

22. suck3

suck3 New Member Member

9
    0
    0
    เข้ามาชมครับ พอดีเคยชอบรุ่นนี้อยู่มากๆ ก่อนที่กระแสรถ retro จะมาฮิตกันสุดๆในช่วงนี้ ดีใจที่เห็นมีคนชอบรถรุ่นเดียวกันเหมือนกันกับเรา แล้วบังเอิญมาก ที่วันนี้ผมเห็น TA23 คันหนึ่งจอดอยู่ใกล้ๆบ้าน แต่ไม่เจอเจ้าของ ผมก้อนั่งเฝ้าแทบจะทั้งวัน อยากถามเขาว่าจะขายมั๊ย เพราะดูสภาพเหมือนจะเปนผู้ใหญ่ทั่วๆไปใช้ สภาพพอดูได้(แต่คงต้องทำกันอีกเยอะ) โดยรวมพอดได้อยู่ แต่คงต้องหาอะไหล่ของเดิมกันเหนื่อยเหมือนกัน อยากถามเพื่อนๆในนี้ด้วยว่า อะไหล่หายากมั๊ยครับ ราคาพอเล่นได้มั๊ย เพราะผมกะว่าถ้าเจอเจ้าของ จะเข้าไปจีบเลยเหมือนกัน แล้วจะเข้ามาชม และ คุยในบอร์ดนี้บ่อยๆครับ หวังว่าคงได้ครอบครองมันในอนาคตอันใกล้นี้อะคับ...

23. pk_city

pk_city New Member Member

23
    127
    0
    สวยมากคับ

24. otto9116

otto9116 New Member Member

77
    13
    0
  25. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    สวยครับ ! :)

26. tk_knight

16
    0
    1
    ขอบคุณค๊าบบ :D

27. อานนท์ eg

อานนท์ eg New Member Member

26
    0
    1
    ขายไหมครับ ถ้าขายโทรมาหาผมที... 0802119093 พร้อมจบ

28. tk_knight

16
    0
    1
    ไม่ขายอ่ะครับ มันเป็นรถของคุณปู่น่ะครับ

29. eNjoii

eNjoii New Member Member

4
    0
    0
  30. by_tye

by_tye New Member Member

1
    0
    0
    สวยมากเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้