มาดู ไฮเอช vv หล่อโครต ของ นาย แมน เด็กปราจีน หล่อสุดในวินเลย

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย urvan, 28 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    พอดีได้เจอโดยบังเอิญ จริง ๆ นะ ซอยแถวบ้าน เห็นกำลังขูดลูกเขิบเล่นอยู่ สงสารแทนจัง เลยจีบมาถ่ายรูปซะเลย ......และก็บอบคุณ นาย แมน ด้วยนะที่ให้เราได้ถ่ายรูปรถนาย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 กุมภาพันธ์ 2008
  2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    สงสัยจะแรงมากด้วยดูรูปไม่ทันเลย......รูปอยู่ไหนนนน

แล้วกำลังขูดลูกเขิบ มันคืออะไรอ่ะ

3. ZhugeLiang

ZhugeLiang New Member Member

14
    0
    0
    รูป ไม่ขึ้น

4. urvan

423
    0
    0
    มาดูกันต่อ

:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 กุมภาพันธ์ 2008
  5. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    สวยมากครับ หน้า เล็คซัส เหมือนผมเลย

6. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    แหล่มเลยพี่

แล้ว ลูกเขิบ นี่ใช่ ลูกระนาด บ้านเราป่ะที่เอาไว้ทำลายช่วงล่างกะชายล่างอ่ะ

7. urvan

423
    0
    0
    ใช่แล้ว ลูกเขิบ-ลูกระนาด อันเดียวกันคับ แต่ว่ารถนาย แมน เค้าเตี๊ยเหลือเกินแถม ลิ้นหน้าเก็บทุกเนิน คิดดูมันทรมาณแค่ไหน คืด ดืด ขู๊ด.......อย่างว่าลาดกระบังมันก็แบบนี้แลยังกันดานอยู่... ไม่รู้ว่าเจ้าของรถเข้ามาดูยัง ....

8. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    สวยอีกและ ......แชมป์ เอามาเปงสมาชิกเราเลย หล่อ แบบ นี้

9. nu mam

nu mam New Member Member

49
    0
    0
    สวยจังคับ

10. Aong940

Aong940 New Member Member

34
    0
    0
    สวยๆๆๆๆๆๆ

11. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    แหล่มๆเลยครับ

12. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
  13. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    เตี้ยสุดๆๆอ่ะคับ

14. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    สวยครับ อยากรู้จังว่าทำอะไรบ้างและค่าใช้จ่ายเท่าไหร่

15. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    สุดๆครับอยาดได้อ่ะแลกกับไทเกอร์ป่ะครับ เหอๆ

16. vee17

vee17 New Member Member

3
    0
    0
    เมื่อวานเจอบนทางด่วนช่วงพระราม9ไปmotoewayตอนบ่าย2โมงไม่รู้ว่าใช่หรือเปล่าเพราะเห็นถอดสเกิดรอบคันออกหมดแถมยังพ้นแป้งรอบคันเลย

17. สวยครับสวย
    สีขาว สะอาดดีครับ

18. Golf_13

Golf_13 New Member Member

221
    1
    0
    ฺBatman Team นี่นา เห็นว่าสติ๊กเกอร์หลังรถรูปค้างคาวนั่นเป็นนามสกุลเจ้าของรถครับ ฉะนั้นอย่าทักผิดล่ะ อิอิ

19. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    สวยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้