สอบถามเกี่ยวกับบอดี้รถบังคับครับ

การสนทนาใน 'R/C' เริ่มโดย แบงค์577, 18 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คือกำลังจะหาซื้อรถบังคับมาเล่นครับ มีงบ ไม่เกิน 9,000 อ่ะครับ

อยากได้เป็นรถไฟฟ้าเพื่อ Drift ครับผม

แล้วทีนี้บอดี้ที่ไหนพอจะมี Mercedes Benz SLR บ้างมั้ยครับ

เคยเห็นแต่พวก CLK-DTM หรือไม่ก็ C-DTM อ่ะครับ

คือจุดประสงค์ที่จะซื้อก็เพราะชอบ SLR นี่แหละครับ

ไม่รู้ร้านไหนจะมี SLR รึเปล่า

ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

1. Bussตอปิ๊โด

Bussตอปิ๊โด New Member Member

7
    0
    0
    ลองเข้าไปดูตัวรถที่เว็บ
    www.9turbo.com
    ส่วนบอดี้หาซื้อแยกเอาครับ
    ที่ร้าน Concepttoy ลาดพร้าว71 มีเกือบทุกรุ่น ราคา 1xxx-2xxx

ผมแนะนำ ให้เล่น TAMIYA รุ่น TT01D,TA-05 หรือ ไม่ ก็ HPI รุ่น Cyclone S
    ta-05 มือ2 พร้อมเล่น ราคาประมาณ5000-7000 แล้วแต่สภาพ แต่งมาก แต่งน้อย มือ1 ชุดkit ประกอบเองไม่มีชุดไฟ 5300
    tt-01D มือ2 พร้อมเล่น 2500-4000+ ราคาขึ้นอยู่กับของแต่ง มือ1 "----------------------------" 3500+
    cyclone s พร้อมเล่น 6000-9000 แล้วแต่ของที่แต่งมาอีกเช่นกัน มือ1"-----------------------------" 5xxxx

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้