ภาพ Meeting ครั้งที่ 33 วันที่ 16 กุมภา 08 ครับ

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย MilanoRed, 17 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MilanoRed

MilanoRed New Member Member

85
    2
    0
    ภาพ Meeting ครั้งที่ 33 วันที่ 16 กุมภา 08 ครับ

ที่ร้าน สบายดี เลียบทางด่วนครับ

2. MilanoRed

85
    2
    0
    ต่อครับ

3. MilanoRed

85
    2
    0
    ต่อครับ

4. MilanoRed

85
    2
    0
    อีเหลืองตากลมครับ

5. MilanoRed

85
    2
    0
    ขาว ๆ ทั้งหลายครับ

6. MilanoRed

85
    2
    0
    ไปดูสมาชิกหน้าใหม่กันครับ

มากันหลายคนครับงานนี้

7. MilanoRed

85
    2
    0
    รูปสมาชิกกิตติมาศักดิ์ ครับ

8. MilanoRed

85
    2
    0
    สมาชิกกับสาวสวยครับ อิ อิ

สวยขิ้นจริงๆนะกิ้ป

9. MilanoRed

85
    2
    0
    ภาพตอนประธานแถลงการเกี่ยวกับงาน บางแสนเดือนหน้าครับ โดยสังเกตดูสมาชิกให้ความสนใจเป็นอย่างยิ่ง ฮุ ฮุ

ไว้รอดูกำหนดการจากท่านประธานนะครับ

10. MilanoRed

85
    2
    0
    สุดท้ายเป็นภาพบรรยากาศทั่วๆไปครับ และก็ภาพสมาชิกบ้างท่าน

ขออภัยสมาชิกบางท่านที่ผมอาจจะตกหล่นไม่ได้ถ่ายภาพด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ปล. งานนี้รู้สึกว่าผู้สูงอายุหลายท่านเบี้ยวครับ อิ อิ

11. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    พี่ผมเป็นกิตติมาศักดิ์ ละหรอเนี่ย :cry:

รูปรถพี่กิ๊ฟรูปสุดท้ายอย่างกะ Tranformer จาแปลงร่างอะ
    :cool:
    รูปสวยมากมายคับพี่ เลนส์เค้าดีจิง.....

12. AUTO ART

AUTO ART New Member Member

116
    2
    0
    อืม ไปกันเยอะดี เป็นอย่างนี้เรื่อยๆ นะ ก๊าบ

13. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    ผมว่าแล้วเหมือนภาราดอนทุกภาพ

14. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
    พลาดๆๆ โอกาสหน้าไปใหม่ครับบบ

15. merveil

merveil New Member Member

27
    1
    0
    :( ไม่ได้ไปอ่ะ ไม่ได้โอกาสไปรู้จัเพื่อนๆ ให้เต็มที่ซักที ขอโทษด้วยครับทุกๆท่าน ถ้าเจอกันข้างนอกก็ทักทาย รู้จักกันได้นะครับ :)

16. เสียดายไปไม่ได้ ไม่สบาย

17. Tuned by LIM

Tuned by LIM New Member Moderator

62
    3
    0
    แหม่ๆ กระทันหันเหลือเกิน เคลียร์คิวไม่ทัน พอดีช่วงนี้มีถ่ายละครเยอะ 555
    เสียดายจริงๆครับ ไว้โอกาสหน้าไม่พลาดแน่นอน ขอล่วงหน้าสักเดือนนะครับ อิอิ

ว่าแต่ประชุมแล้วเป็นยังไงบ้าง มีกิจกรรมจะไปวิ่งที่ไหนกันบ้างรึป่าว จะได้ติดต่อผู้จัดนะครับ
    คลับเราจะดังใหญ่แล้ว อิอิอิ

18. md_normal

md_normal New Member Member

103
    2
    0
    อิอิ ไม่ได้ไปเหมือนกัน ธุระเร่งด่วน T T

19. Jimmy is ba

Jimmy is ba New Member Member

73
    1
    0
    มาสายครับโดนทำโทษด้วยการอดถ่ายรถครับ 55 ล้อเล่นนะพี่เอก ลุกแฝดๆๆๆ

20. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    จากรูปคู่ พี่กิ๊ฟ กับ ป้าอ้อ ก็รู้สึกถึงความแตกต่าง เนื่องจาก ใบหน้า บุคคลในภาพ เปลี่ยนไป สังเกตุตรงจมูก ทำไม มันโด่งขึ้นเป็นสันผิดหูผิดตา ผู้ใดพบเบาะแส กรุณา ติดต่อด้วย

21. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    คับ พี่ เดี๋ยวจะเปิดกระทู้เรื่องของรายละเอียดของกิจกรรมอีกทีคับ ว่ามันมีรายละเอียดอย่างไร

ตอนนี้เช๊กเส้นทางอยู่ ว่าแต่ละที่ไปยังอีกที่นึงใช้เวลามากน้อยแค่ไหน ประมานปลายเดือน มีนา น่าจะว่าง

กันนะครับทุกท่าน.....

22. Jimmy is ba

Jimmy is ba New Member Member

73
    1
    0
    ม่ะมะ จะเตรียมตัวเตรียมใจให้พร้อม

23. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ohhhh คึกคักกันดีจัง

24. GUSJUNG_RT

GUSJUNG_RT New Member Lady Member

100
    2
    0
    :D:D:Dรูปสวยจัง

25. goh_v

goh_v New Member Member

13
    0
    0
    เสียดายจังเลยที่ไม่ได้ไป ถ้าไปคราวหน้าแล้วไม่ได้ขับ Integra แล้วจะไปได้รึป่าวครับ แต่ถ้ายังอยู่เอาไปด้วยแน่นอนครับ :):):)

26. sarit duangchana

sarit duangchana New Member Member

27
    0
    0
    ผม ยอมรับในความหนักแน่ของคลับนี้จัง ครับ ไปไหนก็ไปเป็นทีมตลอดเลยไปกันเยะเลย

กำลังจะเป็นน้องใหม่ ครับ ฝากตัวด้วย กำลังจะขายบ้านซื้อ IN TEGRA ครับ

27. goday

goday New Member Member

45
    1
    0
    สวยๆกันจังเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้