เสื้อ noi eleven 2008 มาแล้ว!!!!!!!!!

การสนทนาใน 'Noi eLeven' เริ่มโดย ระดับโลก, 21 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ระดับโลก

ระดับโลก New Member Moderator VIP Racer

142
    0
    0
    ปีนี้มี 2 แบบ คอกลม กะ โปโล
    คอกลม 250
    โปโล 350
    size xxl , xl , l , m , s xxlโคตรใหญ่เอาใจคนอ้วน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 มกราคม 2008
  2. slow-fobia

slow-fobia New Member Media

327
    6
    0
    มาดูกันซิ.....ว่าปีนี้กรูจะมีบุญได้ใส่มะ ?

3. 100cent

100cent New Member Member

115
    1
    0
    Polo 2 ตัวนะคุณ ESS..

4. mmen

mmen New Member Member

3
    0
    0
    อยากได้เสื้ออ่ะหาชื้อได้ที่ไหนคับ

:Dอยากได้เสื้ออ่ะหาชื้อได้ที่ไหนคับแล้วกี่บาทคับ
    :D

5. 3eer

3eer New Member Member

8
    2
    0
    อยากจับจองครับ

6. slow-fobia

slow-fobia New Member Media

327
    6
    0

รอบุญอยู่นะ

7. ระดับโลก

ระดับโลก New Member Moderator VIP Racer

142
    0
    0

ก็เข้ามาเอาที่อู่ดิคับเพ่ รู้จักมั้ยอู่ noi elevenน่ะ

8. aizaa_

aizaa_ New Member Member

44
    1
    0
    เสื้อสวยจังครับ ขายเฉพาะบุคคลในทีมใช่ป่าว

9. photosik

photosik New Member Member

87
    2
    0
    มีสีอะไรบ้างครับ?

สนใจๆ วันไหนติดรถไปด้วยนะครับ จะเอาๆ

10. EG_ลั๊นลา

EG_ลั๊นลา New Member Member

821
    30
    0
    สวยคับอยากได้มากมายคับ

ของเฉพาะในกลุ่มเหรอคับ T_T

11. colt888

colt888 New Member Member

7
    0
    0
    พี่คับผมอยากได้จัง สวยโครตตตตตตต
    แต่! ผมอยู่นครศรีธรรมราช
    พี่ส่งมาขายที่อู่พี่ชายบ้างได้ไหมคับ(นครการาจ)
    ขอร้องก๊าบบบบบ
    คิดว่าสงสานเด็กน่ะคับผมสาวก noi 11

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้