เรื่อง ผ้าเบรค Celica 2 pot

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย หมู... 171 ..., 12 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ..... ผ้าเบรค Celica 2 pot .. .ใช้กับของรุ่นไหนได้บ้างครับ ( ใช้อันเดียวกับของ โคโรน่าได้หรือป่าวครับ )

จะเท่ากับ รุ่น 1 pot ไหม ...

1. petch185

petch185 New Member Member

71
    2
    0
    ดูใน part no. ของโตโยต้า มันไม่ตรงกับรุ่นไหนเลยครับ

แต่เอาจริงๆ อาจจะเหมือนกับ 1 pot ก็ได้ ต้องลองเอามาเทียบ
    กันดูหน่ะครับ

2. torota

torota New Member Member

26
    0
    0
    เท่ากับ MR2 SW-20 / AE101 Levin 2 pot ครับ เคยเช็คดูแล้วครับในสมุดภาพผ้าเบรค แต่ผมเทียบจากเบรค 2 pot caldina 3S-GTE นะครับ ไม่รู้ว่าเท่าตัว2pot ตัวcelica รึเปล่าอ่ะ:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้