ภาพงานปีใหม่ ชาว e30 club

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย inc148, 6 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. inc148

inc148 New Member Member

87
    0
    0
    บรรยากาศครับ...สนุกดีจริงๆ....รักที่นี้มากครับ....โตขึ้นกันอีกปี......ก้าวสู่ปีที่สิบ.....

2. LBGT

LBGT New Member Member

3,325
    21
    0
    เป็นกันเองน่าดูเล้ยยยย :music:

3. Song:Sanshiro

Song:Sanshiro New Member Member

28
    0
    0
    อิจฉาอ่ะ

4. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    สังเกตุการณ์ ไม่มีความเห็น อะไร บอกได้เพียงแค่ว่า เมา มัน กันเอง อบอุ่น อิ่ม ฯลฯ.....

5. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
  6. TOOMYAM

TOOMYAM New Member Member

101
    0
    0
    สนุกดี ยังรักกันเหนียวแน่น

7. Marky

Marky New Member Moderator

1,824
    12
    0
    :D ... ดีใจครับที่เห็นวันนี้

8. PK.K

492
    13
    0
    ว่างๆก็แวะมาเมากันบ้างนะครับพี่ เดี่ยวนี้เมากันเกือบทุกเสาร์แล้วครับ

9. Marky

Marky New Member Moderator

1,824
    12
    0
    :D...ขอบคุณครับ ถ้าว่างจะเข้าไปคุยด้วยแน่นอนครับ

10. + TUMMY +

+ TUMMY + New Member Member

58
    0
    0
    แล้วทำไมไม่มาด้วยล่ะจ๊ะ...

11. Leky_e30

Leky_e30 New Member Member

38
    0
    0
    อิอิอิอิอิอิอิ...........เมาอย่างเดียว..............

12. PK.K

492
    13
    0
    ไม่เมา แต่เมามันในอารมณ์ เมือไหร่จะจัดอีกเนี้ย
    เอาแบบแด๊กเหล้าเมาหลับได้ด้วยได้ปะ ไอแบบเมาเสร็จออกมามีด่านตรวจหน้าร้านไม่เอานะ เสี้ยววววววว

13. LBGT

LBGT New Member Member

3,325
    21
    0

ไม่ว่างอ่ะดิ :cry:

14. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,254
    8
    0
    โห...เพื่อนบอมส์มา ...ไอ้น้องเจ๋งก็มา ..เพื่อนมาร์คก็มา....เพื่อนบังก็มา....รู้งี้ไปด้วยดีฟ่า....

15. PK.K

492
    13
    0
    แล้วทำไมไม่มาละคราบบบ

16. EnoRMous

EnoRMous New Member Member

24
    0
    0
    รถ สวย ๆ ทั้ง นั้น เลยครับ

17. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    ขอบคุณที่แวะมาทักทายกันนะครับ

18. TOOMYAM

101
    0
    0
    บรรยากาศแบบนี้จะกลับมาอีกรอบแล้ว

19. porcup

porcup New Member Member

16
    0
    0
    ช่างขุดจริงๆ

20. ......อิอิอิอิ.........สม

21. TOOMYAM

101
    0
    0
    ใกล้เข้ามาแล้วครับ

22. nisit_sura

nisit_sura New Member Member

3
    0
    0
    อยาก เข้า คลับจัง เหอๆๆๆ

หวัดดี คับ เพ่ๆ ทุกคน

บรรยกาศ อบอุ่นอยากเข้าคลับด้วยจัง

จะทำไงอะเพ่

ยังไงก้อฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคราบบบบ:p:D

23. nisit_sura

nisit_sura New Member Member

3
    0
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวอีกรอบ

หวัดดี คับ

ตอนนี้ ผม อ้อน ปะป๋า ผม จนได้ e30 มาขับละ อยากฝากเนื้อฝากตัวอะ คับ

ชอบมานานละ กว่าจะ อ้อนได้ ช่ายเวลาทั้งชีวิตเลย (เวอไปไหมอะเพ่)

ว่าไปแล้ว ผม สมัคร E30club ไม่ได้ อะ

ผมเข้ามาดูตั้งแต่ยังไม่มีรถเลย แต่ไม่ได้ สมัครสักทีเห็นเพ่คุยกันก้ออยากมีส่วนรวมนะ

แต่ตอนนั้นมันยังไม่มี ให้ขับ อิอิ.....................................

ตอนนี้พร้อมละเหอๆๆๆๆ

เออเห็นเพ่คุยกันเรื่อง ปั้ม อะ แถวรามอินทรา ช่ายปะ

มันตรงไหน ช่วยบอกรายละเอียดนิสนึง

ผมเองก้อน่าจะเคยผ่านอยู่นะ

ยังไง ก้อ แอดเมลไปได้นะเพ่ [email protected]

ช่วยบอกด้วยนะคราบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

เดี๋ยว ว่างๆ จะเอารูปมาให้ ชมนะ คราบ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้