"สวนสุนันทา" ศิษย์เก่า&ศิษย์ปัจจุบัน รายงานตัวหน่อยคร๊าบ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย Aey., 24 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aey.

Aey. New Member Member

142
    5
    0
    "สวนสุนันทา" ศิษย์เก่า&ศิษย์ปัจจุบัน รายงานตัวหน่อยคร๊าบ
    เราศิลปกรรมสวนนัน นะ

2. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    เพื่อนเยอะครับที่นี่ แต่ผมไม่ได้เรียน แต่เค้าว่าที่นี่สาวสวย

3. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    ศิษย์เก่าสวนสุนันทาครับ จบมาปี 45 บริหาร การตลาดครับ

4. Aey.

142
    5
    0
    ก็มี สวยๆอยู่นะ แต่ไม่เป๊กง่ะ แบบเรียบร้อย+เชย แต่หน้าตาOKนะ
    แล้วแต่คนชอบล่ะครับ
    เราชอบแบบ ม.เอกชนมากกว่า เปรี้ยว+X ดี .......หุๆๆๆๆ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มกราคม 2008
  5. Aey.

142
    5
    0
    น่าจะเข้ารุ่นเดียวกันนะ เราเข้าภาคปกติ ปี40 เรียนอยู่ เอกออกแบบผลิตภัณฑ์
    ตรง3แยกล่ะ ตอนนี้ยังเรียนอยู่เลย กศบป.ศิลปกรรม
    ใช้รถ โคโลน่าเหรอครับ สวยดี อยู่ โคโลน่าclub หรือป่าว:)

6. Aey.

142
    5
    0
  7. Cef_RB_Bo

Cef_RB_Bo New Member Member

2
    0
    0
    ลูกพระนางเหมือนกันคับ ( แต่ฝั่งมัธยมนะ )

8. catshila

catshila New Member Member

4
    0
    0
    ลูกพระนางเหมือนกันครับ

ผม ศิลปกรรม นิเทศศิลป ครับ กศบป.(ภาคบ่าย รุ่นแรก) ปี41จบ45ครับ สาวๆ สวยๆเยอะครับ Xๆก็มีนะครับ

9. "NUNG_JZ"

"NUNG_JZ" New Member Member

67
    2
    0
    เรียนเหมือนกันตอนประถมประมาณปี37-38ไม่แน่ใจ

10. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    หวัดดีคับ...จบ วิทยาศาสตร์-สิ่งแวดล้อมคับ..จบปีไรจำไม่ได้อะ แหะ แหะ...ผมรหัส 42 อะคับ.....

11. AE_1OO

AE_1OO New Member VIP

45
    0
    0
    รุ่นพี่ ทั้ง น้าน เร็ยยยยยยยยยยย

ผมพึ่งจบมาตอนปี 50 มนุษศาสตร์ โปรแกรม รัฐประศาสนศาสตร์ ครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วย ครับ แหะๆ

12. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    คันนี้ขายไปแล้วครับ ตอนนี้ใช้ 200SX ครับ เคยแวบไปแวบมาแถวๆ โคโลน่า คลับครับ

13. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    สวัสดีครับ

ผมพึ่งขึ้นปี 2 นิเทศศาสตร์ เอก การภาพยนตร์ ครับ

รถคันข้างๆ เลยครับ เจอกันทักได้ อิอิ

( แอบเอาเข้าไปจอด ใน ม. บ่อย ๆ วัดราชา มันเดินไกลงะ )

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ท่าทางผมจะเด็กสุด อิอิ

ถ้าคนเยอะๆ แล้ว ตั้งคลับกันดีกว่าครับ น่าจะสนุก

สวนดุสิต เค้ายังมีคลับเลย

14. Aey.

142
    5
    0
    ภาคบ่ายรุ่น มันภาคสมทบ นี่ไม่ใช่ กศบป
    ศิลปกรรมบ่าย ก็รุ่นเดียวกะ แฝด ปุ๊ก ปิ๊ก สินะ:p

15. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0

แล้วแฝดที่เค้าเรียก เอ บี อะคับ ใช่แฝดคู่นี้หรือเปล่าอะคับ....ผมรู้จัก แต่ เอ บี อะคับ...ผมรู้จักเค้าแต่เค้าไม่รูจักผมนะ แหะ แหะ...

16. pramate

pramate New Member Member

14
    0
    0
    สวนนัน จัดอุตฯ04 ภาค ก.ส.ส.จบปี46ชอบนั่งหน้าการพิมพ์แซวหญิง

17. Aey.

142
    5
    0
    แต่เราว่า 3แยกตรงหน้าจัดอุตมุมดีกว่านะ....................สาวๆเค้าเรียกว่า3แยกปากม๋า น่ะหุๆๆๆ

18. GAP_B11

6,314
    95
    48

ไช่ตรงที่ ไกล้ๆ กับภาควิชา ดนตรีปะครับ

ตึกประมาน 42 - 43 ประมานนี้ อิอิ

จัดไช้ได้ครับ แยกนั้น 5555

19. pramate

pramate New Member Member

14
    0
    0
    แน่นอนครับ

ก็ตรงนั้นพวกคุณนั่งอยู่นิครับพวกผมเลยย้ายไปหน้าการพิมพ์พอดีเพื่อนจบการพิมพ์มาเลยชิวหน่อยนั่งมองหญิงเข้าออกทำตัวเป็นยามไปแต่จริงๆเป็นหมาเห่าไปเรื่อยครับ อิอิ

20. Aey.

142
    5
    0
    จะตั้ง CLUB ลองถามอาจารย์ คนนี้ดูว่าเค้าจะยอมมั๊ย
    รถเสียงดังๆเข้ามา ยามบอกเลี้ยวซ้ายออกไปให้หมด

21. GAP_B11

6,314
    95
    48

เหอๆ ขอบาย ดีกว่าครับ

22. murg_e30

murg_e30 Member Member

57
    1
    8
    ผมเข้า 49 วิทย์คอม คับ ตอนนี้อยู่ปี 3

23. ริด

ริด New Member Member

131
    3
    0
  24. 69

69 New Member VIP

37
    1
    0
    ดีคัฟ ลูกพระนางเหมือนกัน ฝั่งมัธยม ต้องรู้จัก อาจาร์ย เปิ้ม / อิฐ 555

25. Aey.

142
    5
    0
    อ้าวพี่หนุ่มวงกระลาก็เรียสวนนัน เหมือนกันเหรอเนี่ย!

26. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

[P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew New Member Member

271
    7
    0
    เพิ่งมาเห็นอะครับ จบจัดอุต สมทบ 06 นั่งหน้าการพิมพ์ตลอด และสวนอ้อย ร้านเดิม ประจำ

ถ้านัดเจอกันบ้างก็ดีนะครับ ลูกพระนาง

27. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    ผมก็สวนนันครับนิเทศสมทบรุ่น3มั้งไม่แน่ใจจำไม่ได้ครับแต่รหัส 43XXXXXXXX ครับ

ปล.คนในรูปใครหรอครับ รู้แต่ว่ายามที่นี้ทำงานดีมากกวนตีนมากๆ มีสติ๊กเกอร์แม่งยังไม่ให้เข้าเลย

28. GAP_B11

6,314
    95
    48
    ตอนนี้ แม่งไม่ได้ นศ. ขบรถเข้าไป ข้างในมหาลัย แล้ว

เซง จริง ๆ

ต้องขับแหกด่านยามเข้าไป

---------- Post added at 22:58:02 ---------- Previous post was at 22:57:43 ----------

ตอนนี้ แม่งไม่ได้ นศ. ขบรถเข้าไป ข้างในมหาลัย แล้ว

เซง จริง ๆ

ต้องขับแหกด่านยามเข้าไป

29. อาจารย์สั่งงาน

ช่วยบอกข้อมูล ศิษย์เก่าสวนสุนันทาหน่อยค่ะ

ชื่อ สกุล อายุ สถานภาพสมรส ที่อยู่ โทรศัพท์ โทรศัพท์มือถือ

อุดมศึกษา : เรียนชั้นปี (ประถม มัธยม) ปีการศึกษาที่เข้าเรียน ปีการศึกษาที่จบ

ปริญญาตรี : ชื่อวุฒิ คณะ ปีการศึกษาที่เข้าเรียน ปีการศึกษาที่จบ

สูงกว่าปริญญตรี : ชื่อวุฒิ คณะ ปีการศึกษาที่เข้าเรียน ปีการศึกษาที่จบ

อาชีพปัจจุบัน : สถานที่ทำงาน ตำแหน่ง

ผลงานในด้านอาชีพ

ช่วยหน่อยนะค่ะ อาจารย์สั่งงาน

ติดต่อ : [email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้