1986 Race car In Thailand

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย ArtRacing, 22 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    รูปสวยมากเลย
    ผมชอบมากๆ รถทรงแบบนี้อ่ะ

2. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    สวยมากครับ หาชมยากเลย คลาสสิคมาก

3. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    ขอบคุณมากครับพี่ธนา สำหรับรูปภาพ สวยๆ ทั้งนั่นเลยครับ กราบสวัสดีปีใหม่ พี่ธนา ด้วยนะครับ ผมป๊อบ รุ่นพี่ของเจ้านัท ที่แข่งโกคาร์ทอ่ะครับพี่ :):)

4. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,933
    90
    0
    สวยมากครับ เป็นภาพที่น่าจดจำอย่างยิ่งครับ

5. Thana_Thanakul

Thana_Thanakul Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ คุณ ป๊อป

คุณป๊อป ที่ ลง prosolo ใช่ไหม ครับ คุณป๊อป ได้ DVD หรือยังครับ

สวัสดีปีใหม่ เช่นเดียวกันครับ
    ขอให้ สมปรารถนาทุกประการนะครับ
    _/|\_

6. RZB-12

553
    197
    0

ใช่ครับพี่ธนา ส่วนเรื่อง DVD ยังไม่ได้เลยครับ ถ้าไม่เป็นการรบกวนผมขอสัก 1 แผ่นนะครับพี่ ฝากเจ้านัทมาก็ได้ครับผม ขอบคุณมากคับ ปีใหม่นี้ขอให้พี่ธนา เที่ยวให้สนุกนะครับ เดินทางปลอดภัยครับพี่ :):)

7. Thana_Thanakul

0
    0
    0
    จะให้ messenger ส่งไปให ้ครับ วันศุกร์ นี้ ไม่ทราบ นิตยสาร FMM ใช้ไหม ครับ

8. ZaKao

ZaKao Member VIP

445
    15
    18
    สวยมากๆครับ

9. Kong_omac

Kong_omac Member VIP

73
    2
    8
    ยนตรกิจ สมัยก่อนนี่มีทีมแข่งใหญ่โตเลย...ไม่รู้สมัยนี้เขายังจะสนับสนุนไหมน้า 555

10. RZB-12

553
    197
    0
    เมื่อวานนี้ 20:23:05
    Thana_Thanakul จะให้ messenger ส่งไปให ้ครับ วันศุกร์ นี้ ไม่ทราบ นิตยสาร FMM ใช้ไหม ครับ

ใช่ครับพี่ :D:D

11. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    1986 ผมยังไม่เกิดเลยครับ ฮิฮิ

12. td

td New Member Member

45
    0
    0
    ผมมาดูทันยุคหลังจากนั้นหน่อยน่ะครับ ที่มีรายการเกรดรถบ้านธรรมดา มีมาสด้า323ไปป้อปอัพ แข่งกับโอเปิลคาเด็ท3ประตู น่ะครับ สุดกันจริงๆ ทำให้ชอบเจ้าโอเปิล3ประตูมากๆ อวบได้ใจจริงๆ อยากดูรูปด้วยครับ

13. Understeer Drift NA

Understeer Drift NA New Member Member

37
    3
    0
    ยังไม่เกิด

14. Thana_Thanakul

0
    0
    0
    มี video เก่าๆ

มี video เก่าๆ ครับ หากมีเวลาผม จะแปลง file เป็น MPEG และให้ ทุกท่าน download ไปชมกัน

15. Thana_Thanakul

0
    0
    0
    67/68/69

16. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,933
    90
    0
    ขอบคุณอีกครั้งสำหรับอีกหน้านึงของประวัติศาสตร์ทางเรียบที่พีระครับ

17. OLD SCHOOL

18. Tucky Z

Tucky Z New Member VIP

247
    6
    0
    S12 ยังมีอยู่ ก๊าบ ที่ผม คันนึง สนใจดูในลิ้ง ล่าง ก๊าบ

19. lomonza

lomonza New Member Member

2
    1
    0
    ดีคับบบ พี่ Thana_Thanakul มีขอพ่อผมอีกป่าวคับบ จะได้เก๊บรูปไว้ เบอร์ 29 ปรีชา ทรัพย์คง นะคับบ จะเอารูปเก่าๆมาลงให้คับบ

20. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ทุกทุกท่านครับ

มีรูปมาให้ดูครับ สังเกตุคนดูให้ดีไม่ดูเปล่าเอามืออุดหูด้วย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 ธันวาคม 2007
  21. ccat

155
    0
    0
    ผมมีถ่ายเก็บไว้ครับ

22. DJ Monkey

DJ Monkey New Member Member

4
    0
    0
    แล้วคนนี้?............

23. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    ชอบมาก ๆ เลยคับ ขอบคุณในรายละเอียดด้วยคับผม สมัยนั้นผมยังปั่นจักรยานอยู่เลยอะ

24. noratouch

noratouch New Member Member

16
    0
    0
    สวัสดีครับ พี่เอ อิอิ

25. ArtRacing

ArtRacing New Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

814
    40
    0
  26. mutt

mutt New Member Member

4
    0
    0
    Pattaya Circuit

ทำใส่กรอบไว้สมัยนู้นครับ เอามาแบ่งกันดูหนุกๆ

27. ait

ait New Member Member

37
    1
    0
    สวยมากๆเลยครับ สุดยอดทุกคันเลยครับ

28. Thana_Thanakul

0
    0
    0
    ขอบคุณครับคุณมุท

ชอบมากๆ สำหรับรูปที่ post ครับ

ขอบคุณครับ

29. Thana_Thanakul

0
    0
    0

สวัสดีครับ

รูปของคุณปรีชา ผมไม่มีแล้วครับ เคยเก็บเอาไว้ตั้งแต่สมัยตอนผมเริ่มอยากขับรถ และติดตามข่าวแข่ง
    คุณปรีชา และ คุณสุชาติ ขับ ที่สนามบิน ลพบุรี ขับได้ ดุเดือดมาก

แต่มี video นะครับ ช่วงแรกๆ ของ สนามพัทยา จะลองรื้อมา convert ให้เป็น Mpeg ดูไม่ทราบ เทป เสียหรือยัง

30. ccat

155
    0
    0
    รูปเพิ่มครับ

ชอบไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้