กระทู้ .............สั่งเสื้อ และ Sticker Club เชิญทางนี้

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย yoshiki93, 19 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aksaki

aksaki New Member Member

6
    0
    0
    ผมเป็นเด็กใหม่อ่ะครับ อยากได้สติ๊กเกอร์คลับ เบอร์โทร 085-1950812 นครปฐม ครับ(ว่างๆก้อมาเที่ยวบ้างน๊ะครับ) อิอิ meet......555 อยากมีแก๊งบ้าง เหงาๆๆ

2. ยูซุบ

ยูซุบ New Member Member

562
    4
    0
    ช่วยจัดให้หน่อยพี่น้อง'''''''''''มีคนเรียกร้องมาเยอะ

3. puwich

puwich New Member Member

7
    1
    0
    สมาชิกใหม่อีกคนครับอยากได้เหมือนกันครับทั้งเสื้อและสติกเกอร์น่ะครับ ไม่ทราบว่ายังมีไหมครับ

4. ยูซุบ

562
    4
    0
    มาดูความคืบหน้าครับ

5. MacEE42

MacEE42 New Member Member

184
    2
    0
    สั่งของที่ระลึกหน่อยครับ
    1. ชื่อ และนามสกุล : Mac โสตถิทัศน์ เอี่ยมลำเนา

2. เบอร์ดโทรศัพท์ : 089 104 2374

3. สินค้าที่สั่ง อะไรบ้าง ว่ามา : เสื้อ XXL สติ้กเกอร์ 3 ชิ้นครับ

ตอบทางเวบและเมลล์ก็ได้ครับ [email protected]

6. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    ตอนนี้เสื้อยังไม่มีโครงการทำเพิ่มครับ ส่วนสติกเกอร์ ก็ต้องรอเช่นกันครับ เข้ามาคุยกันบ่อย ๆ ๆ และหากมีมีตติ้ง (ไม่รู้เมื่อไหร่) มาเจอกัน
    ส่วนมาก เข้ามาใหม่ ๆ อยากได้ทุกคนครับ แต่ขอทำความรู้จักกันให้มากกว่านี้หน่อยครับ อย่าเงียบหายไปนะครับ

7. ยูซุบ

562
    4
    0
    เห็นด้วยครับพี่น้อง แต่ผมก็ยังไม่ได้เสื้อเหมือนกันเลย:cry:

8. kobsoi3

kobsoi3 New Member Member

92
    1
    0
    1.ชื่อ กฤษพล มีไผ่แก้ว
    2.เบอร์ 0869881051 กบน้อย
    3.เสื้อ 1 ตัว ไซล์ M สติกเกอร์ 1 อันครับ
    ติดต่อ [email protected] ครับ

9. BS-body

BS-body New Member Member

724
    6
    0
    เสื้อกำลังดำเนินการครับใจเย็นนิดนึง

10. kobsoi3

92
    1
    0
    อยากได้เสื้อมากๆๆๆครับกับสติเกอร์รอมานานแล้วยังไงมาแล้วส่งข่าวมั้งนะครับตอนนี้ไม่ว่างเข้าเว้ปเลยต้องเลี้ยงลูกครับ........

11. SUN_ACC89

SUN_ACC89 New Member Member

4
    1
    0
    ยังสั่งเสื้อและสติ๊กเกอร์ได้อยู่รึป่าวค๊ะ รบกวนด้วยนะค๊ะ
    ชื่อ-นามกสุล : นางสาวจุฬาลักษณ์ บางโรย
    เบอร์โทรศัพท์ : 08-0992-8284
    รายการของที่สั่ง : 1. สติิ๊กเกอร์คลับ 1 ใบ
    2. เสื้อคลับ Size M ผู้ชาย 1 ตัว

สั่งได้หรือไม่ได้อย่างไรรบกวนแจ้งด้วยนะค๊ะ ขอบคุณมากค่ะ [เพราะเห็นกระทู้ตั้งแต่ปี 07 เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ปีนี้เองอ่ะค่ะ]

12. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    เสื้อรอทางเกณท์ก่อนนะครับ เพราะรุ่นแรกที่ทำไป ไม่เหลือแล้ว และก็มีปัญหาด้านเนื้อผ้านิดหน่อย ต้องเข้าใจนะครับ ว่าทำที ต้องใช้ปริมาณเยอะ ต้องมีจำนวนมากพอสมควรถึงสั่งทำได้ ต้องเห็นใจด้วยครับทำมาขายไม่หมดเงินมันจม....
    ส่วนสติกเกอร์ ที่อยากได้กันมาก ๆ เนี่ย ขอชี้แจงหน่อย ทางคลับอยากให้มีการมาพบเจอ ทำกิจกรรม หรือ พูดคุยในบอร์ดนี้
    ให้เป็นประจำ ไม่อยากให้ขาดหาย จึงอยากทำความรู้จักกันสักระยะหนึ่งก่อน แล้วจึงมอบสติกเกอร์ให้ครับ ต้องเข้าใจนะครับ เข้ามาใหม่ ได้สติกเกอร์ไปแล้วก็เงียบไปเลยก็มีเยอะครับ

13. SUN_ACC89

SUN_ACC89 New Member Member

4
    1
    0
    ต้องขอโทษด้วยค่ะ พอดีเพิ่งเข้ามาใหม่ ยังไม่รู้กฏกติกาของทางคลับเลยค่ะ ต้องขอโทษจริง ๆ ค่ะ ขอบคุณที่ชี้แจงค่ะ

14. nong_acc88

4,280
    13
    38
    ไม่เป็นไรครับ ไม่ใช่ความผิดต้องขอโทษหรอกครับ อย่าตกอกตกใจไป....เดี๋ยวจะหายเงียบไปอีก
    ที่นี่กันเองครับ เรื่อย ๆ เดี่ยวมันก็มาเองครับ.........อย่าไปเน้นวัตถุมากครับ

15. ยูซุบ

562
    4
    0
    เห็นด้วยกับพี่น้องครับ เข้ามาคุย ปรึกษา พบ เจรจา สรวลเส อย่างน้อยก็ได้เพื่อนใหม่ครับ

16. bigbom69

bigbom69 New Member Member

1,245
    6
    0
    เพื่อนในนี้น่าร๊ากกกกกทู๊กกกก คน

17. CSspeed [ boy89 ]

CSspeed [ boy89 ] New Member Member

2,509
    3
    0
    จิงด้วยตะเอง...จุ๊บๆๆ

18. BS-body

BS-body New Member Member

724
    6
    0
    ตอนนี้จะมีการทำเสื้อคลับ เป็นสีขาวคอโปโล กับเสื้อยีดคอวีสีเทาท่านใดมีความสนใจสั่งได้เลยครับ
    ชื่อ
    เบอร์ S M XL XXL จำนวน
    เบอร์โทร

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 16:42:39 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 16:42:23 ----------

ตอนนี้จะมีการทำเสื้อคลับ เป็นสีขาวคอโปโล กับเสื้อยีดคอวีสีเทาท่านใดมีความสนใจสั่งได้เลยครับ
    ชื่อ
    เบอร์ S M XL XXL จำนวน
    เบอร์โทร

19. nong_acc88

4,280
    13
    38
    เอาอย่างละ 1 ตัว ไซส์ อะไรดีหว่า เกณท์วัดรอบอกและความยาวแต่ละไซส์มาดีกว่า

20. ยูซุบ

562
    4
    0
    มีรูปตัวอย่างไหม.....สนใจคอโปโลครับ

21. kobsoi3

92
    1
    0
    ไม่มีรูปเสื้อให้ดูทั้ง 2 แบบเหรอครับอยากได้จังเอารูปมาลงหน่อยนะก๊าบ

22. MacEE42

184
    2
    0
    มาคอนเฟิร์มออเดอร์คร้าบ
    วันเสาร์นี้พบกันครับ บ่ายสามโมงครับ
    ถ้าได้ทำเสื้อคลับใหม่และเสร็จทันก็คงจะรับได้ที่งานใช่ไหมครับ
    ส่วนสติ้กเกอร์คงทำทันน้า

ขอบคุณคุณอุ้ยล่วงหน้าน้า
    แมคกี้ ee42
    QUOTE=MacEE42;11064512]สั่งของที่ระลึกหน่อยครับ
    1. ชื่อ และนามสกุล : Mac โสตถิทัศน์ เอี่ยมลำเนา

2. เบอร์ดโทรศัพท์ : 089 104 2374

3. สินค้าที่สั่ง อะไรบ้าง ว่ามา : เสื้อ XXL สติ้กเกอร์ 3 ชิ้นครับ

ตอบทางเวบและเมลล์ก็ได้ครับ [email protected][/QUOTE]

23. MacEE42

184
    2
    0
    อย่ายึดติดกัยวัตถุ ซึ้งกินใจ
    โดนมากมาย ........

ปล.กับลังยึดติดกับวัตถุคือเครื่องvtec
    อยากติดคนในคลับแบบvtecจัง
    อิอิ

เล่นบอลผมขอเปลี่ยนตัวบ่อยไม่ว่านะ
    แบบวิ่งม่ะค่อยไหว
    ท้อง8เดือนแล้ว
    ห้าๆๆๆๆๆ

24. nong_acc88

4,280
    13
    38
    [/QUOTE]

ตอบรวมเลยแล้วกันนะครับ งานบอลมีเสาร์ที่ 31 นะครับ ไม่ใช่เสาร์นี้ ส่วนเรื่องเสื้อตอนนี้สั่งแต่เสื้อบอลให้แล้วครับ เบอร์ 88
    แต่ว่าไซด์เป็นฟรีไซด์เท่ากันทุกตัวครับ ส่วนสติกเกอร์ ทำไมต้องเอาถึง 3 แผ่นด้วยอะครับ สงสัย

25. CSspeed [ boy89 ]

CSspeed [ boy89 ] New Member Member

2,509
    3
    0
    เอาด้วยคับ อย่างละตัว อยากลองไซส์เสื้อก่อนคับ กัวสั่งแล้วใส่ไม่ได้

26. chay 88-89

chay 88-89 New Member Member

431
    1
    0
    อยากได้เสื้ออ่ะครัฟแล้วพวกพี่ๆรวมตัวทำกิจกรรมกันที่ไหนอ่ะครับ

หวาดดีคร้าฟผมชายคร้าฟขอสั่งซื้อเสื้อตัวนุงครับส่วนสติ๊กเกอร์รอพี่น้องไห้แล้วกันแล้วพวกพี่รวมตัวทำกิจกรรมกันที่ไหนอ่ะครับเข้าเว็ปนี้ช้าแล้วก็ระบบในการเข้าหัวข้อต่างๆยังดูยุ่งยากอยู่อ่ะครับขอบคุณครับ
    ออ ลืมไปเอา XL น่ะครับ

27. nong_acc88

4,280
    13
    38
    เสื้อรุ่นแรกหมดไปแล้วครับ รอรุ่นต่อไปนะครับ ส่วนสติกเกอร์ มาเจอกันรับรองได้แน่ ๆ ครับ
    ส่วนกิจกรรม รอดูจากบอร์ดครับ มีแล้วจะแจ้ง ถ้าเป็นมีตติ้ง จะแจ้งในบอร์ดล่วงหน้าหลายวันครับ พร้อมส่งเมล์ไปให้ตามรายละเอียด
    ที่สมัครสมาชิกครับ

เรื่องเข้าเวปใช้ไปสักพักจะชินเองครับ ส่วนเรื่องหัวข้อ สนใจหัวข้อไหนเข้าไปอ่านเข้าไปตอบตามหัวข้อนั้นได้เลย หรือจะตั้งกระทู้เองเลย
    ก็ได้ครับ

28. chay 88-89

431
    1
    0
    อยากได้เสื้อๆๆๆๆๆ!!!!!!!มีขายไหมครับตอนนี้

29. nong_acc88

4,280
    13
    38
    เสื้อไม่มีแล้วครับ มันเป็นรุ่น Limited Edition.....

30. chay 88-89

431
    1
    0
    โถ อดๆๆๆๆๆๆ อยากได้มากซ์ซ์ซ์ มันคืออะไรหรอคับลิมิเต็ดอิดิดชั่นเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้