ขอความรู้เกี่ยวกับการโหลด

การสนทนาใน 'Altis Mania Racing' เริ่มโดย _Saxophone, 6 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. _Saxophone

_Saxophone Guest

0
    0
    0
    ต้องการโหลดแต่ไม่ทราบใช้โช๊คอะไรดีและไม่แข็งมากและจะเปลื่ยนแม๊กขอบ 17ด้วย อ๋อ ลืมบอกผมใช้ altis 1.6G auto และจะมีผลไมล์วัดรอบหรือปล่าว

2. apple-was

apple-was New Member Member

30
    0
    0
    จากที่เคยไปโหลดรถมานะคะ ไปทำที่ร้านแห่งหนึ่ง โดยการใส่สตรัทปรับเกลียว อัดแก็สใหม่ ตัดสปริง ตัดแกนโช้ค ทุกวันนี้อยากจะยกชุดช่วงล่างเก่าออกให้หมด มันเตี้ยได้ใจ สวยแต่ไม่มีความสุขเลย แนะนำว่าถ้าหากมีเงินควรจะเล่นชุดโหลดของแต่งที่ออกแบบมาโดยเฉพาะจะดีที่สุด การยึดเกาะถนนจะดีมากๆ ไม่มีการร่อน โดยเฉพาะถ้าวิ่งเกิน 120 ขึ้นไป เล่นของแท้และดี จะคุ้มกว่ากันเยอะ

3. thaweesak

thaweesak New Member Moderator

724
    0
    0
    ผมขอแนะนำว่าลองเปิดดูในหนังสือ Auto Mobil Racing Cars หน้าที่ลงโฆษณาของร้าน Aoto car ครับมีให้เลือกเล่นหลายยี่ห้อเลยครับ ราคาก็สมกับค่าตัว อนาคตอันใกล้นี้ผมกำลังจะหันไปคบกับช่วงล่างของ BILSTIEN ก็พอแล้วครับ ราคาทั้งชุดเท่าที่สอบถามมาแค่ 23,500.- ของร้าน ก.เจริญยนต์ กล้วยน้ำไท

TEIN MASTER SHOP TEL. 02-729-6536,081-870-7700

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 กุมภาพันธ์ 2008
  4. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    โห้ ไฮโซ จาเล่นของแพง อิอิ

5. thaweesak

thaweesak New Member Moderator

724
    0
    0
    ราคาขำๆ พี่ เอาแบบธรรมดาแหล่ะ อยากขับแบบสบายๆ เหมือนตอนออกป้ายแดงมาอ่ะ รู้งี้ไม่น่าไปทำมันเลย

แต่ก็คงจะผ่อนส่งแบบ 0% จะได้ไม่เสียดายเงินก้อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้