คัยพอหาโมเดลของการ์ตูนเรื่อง Cyber formula ได้บ้างครับ Asurada

การสนทนาใน 'Thai Diecast Model' เริ่มโดย HondaTwinCam.co.jp, 4 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. HondaTwinCam.co.jp

HondaTwinCam.co.jp New Member Member

60
    0
    0
    คัยพอหาโมเดลของการ์ตูนเรื่อง Cyber formula ได้บ้างครับ

อยากได้ Asurada :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 เมษายน 2008
  2. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    สั่งจาก e-bay ก็ได้ รถเป็น AKF-0 จากภาค Sin

หรือลองพวก toyking.com ก็มี

หาไม่ยากหรอก Bid เอาเลย

แก้ไขล่าสุด: 4 เมษายน 2006
    Jesus_RG ถูกใจสิ่งนี้
  3. airawil

airawil New Member Member

11
    1
    0
    หายากเหมือนกันน้า มันนานแล้วอ่ะ แต่เรามีอันนึงนึง อ่ะ รถตัวแรกๆเลย มันเป็น ใส่ถ่าน ได้ จำได้ซื้อมาตอน ป.3 มั้ง ถ้าจำไม่ผิด ตอนนี้อยู่โน้น ห้องเก็บของ

4. Bleed Kaga

Bleed Kaga Guest

0
    0
    0
    โมเดลลงสีสำเร็จแล้ว Cyber Formula Asurada AKF-0 & Aoi OGRE AN-21

ผมเห็นใน thaisecondhand.com มีคนประกาศขายโมเดลลงสีสำเร็จแล้ว Cyber Formula Asurada AKF-0 & Aoi OGRE AN-21 ครับ

5. Jume

Jume New Member Member

1
    0
    0
    ผมอาจจะพอหาให้ได้นะคับ แต่ไม่แน่ใจ เป็นของใหม่นะคับ ถ้าสนใจลองติดต่อมาที่[email protected] ราคาน่าจะอยู๋ที่ประมาณ1200-1400ครับ ยังไม่แน่ใจ ยังไงลองติดต่อมานะคับ ขอบคุณครับ

6. nomu

nomu Member Member

300
    12
    18
    เด๋วลองดูให้นะคับ เหมือนเคยเห็นแว๊ปๆ
    ปล. อยู่ UTCC หรอคับ เรียนที่เดียวกัน:D

7. angle_of_death

angle_of_death New Member Member

51
    0
    0
    เคยเล่นเมื่อตอนเด็กอะคับหลายปีแล้วแต่เปงคันเล็กคับคันนิดเดียวแต่รายละเอียดดีมากคับเมื่อก่อนซื้อห้าสิบบาทหรือไงนี้แหละคับ

8. spinviper

spinviper New Member Member

17
    1
    0
    ผมเพิ่งสั่งมาจาก ญี่ปุ่น 5 คัน 5 แบบ สนใจไหมครับ สั่งให้ได้

9. PALM@DMC

PALM@DMC New Member Member

7
    0
    0
    ร้านmodel หน้า โรงหนัง เซ็นทรัล บางนา เห็น มีอยุ่คัป เดี้ยววันไหน ไปจาไปดูให้นะคัป

10. bankjung

bankjung Guest

0
    0
    0
    ผมสนใจงับอยากได้3คัน มี
    Super Asurada AKF-11 Aeroboost Mode///
    Super Asurada AKF-11 Aero Mode///
    New ASURADA AKF-0 with HAYATO KAZAMI///
    อยากได้มาก ใครมีก็โทรมาบอกได้นะ
    เบอร์ 083-829-8577
    แบงค์คับ

11. bankjung

bankjung Guest

0
    0
    0
    .....

ผมสนใจงับอยากได้3คัน มี
    Super Asurada AKF-11 Aeroboost Mode///
    Super Asurada AKF-11 Aero Mode///
    New ASURADA AKF-0 with HAYATO KAZAMI///
    อยากได้มาก ใครมีก็โทรมาบอกได้นะ
    เบอร์ 083-829-8577
    แบงค์คับ

12. มีคนขายอยู่นะครับเดวส่งลิ้งให้

มีคนขายยุนะครับเดวส่งลิ้งให้

พี่ผมขายเองครับของใหม่ทุกคันนะครับ

http://www.thaiplamo.net/vb/showthread.php?t=1902

13. spinviper

spinviper New Member Member

17
    1
    0
    สวย ไม่เคยเปลี่ยน

14. kamolwat_t

kamolwat_t New Member Member

82
    2
    0
    โอ้นานๆจะเจอคนอยากได้เหมือนกัน...อิอิ เคยเห้นประกาศ ขายนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้