ช่วยด้วยครับ

การสนทนาใน 'Opel Club Thailand' เริ่มโดย Pattaya 500, 7 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pattaya 500

Pattaya 500 New Member Member

5
    0
    0
    คือผมพึ่งซื้อ corsa swing มาไม่มีความรู้เลย อยากจะเปลี่ยนแม็กยางเป็นขอบ 14 หรือ 15 ดีครับ ต้องใช้ยางเท่าไรแม็กกว้างเท่าไร และออฟเซ็ทเท่าไรครับ ท่านใดรู้ช่วยตอบผมที ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. $%+[~GT~]+%$

$%+[~GT~]+%$ New Member Moderator VIP

96
    24
    0
    ใส่ขอบ 15 ได้เลยครับ สวยและก็พอดีกับรถ รุ่นสูงสุดก็ใช่ขอบ 15 ครับ

หาซื้อแบบที่มียี่ห้อดังๆ มีชื่อเสียงไว้ใจได้ เลือกแบบที่ลายสวยๆ น้ำหนักเบาๆ จะได้ไม่กินแรงเครื่องครับ ออกตัวไม่อืด ระบบเบรคจะได้ไม่ต้องทำงานหนัก มีให้เลือกเยอะแยะมากมาย

ขนาดของล้อขอบ 15 กว้าง 6.5-7นิ้ว ออฟเซ็ท+38 ถึง 45 ยางขนาด 195/50,55

ไม่แนะนำให้ใช้ของ COPY เน้นครับ เพราะไม่คุ้มกับเงินที่เสียไปและชีวิตของท่าน

ตอนนี้นึกได้แค่เนี้ยอะครับ ถ้ามีอีก เดี๋ยวมาเพิ่มในนี้ต่อละกันนะครับ

โทรมาถามเลยก็ได้ครับ เป็นกันเอง และก็จะได้เข้าใจได้ง่ายขึ้น รายละเอียดค่อนข้างเยอะ ทั้งเรื่อง ยี่ห้อ ราคา ทั้งมือ 1 และมือ 2
    เบอร์โทรศัพท์ 089-962-3409 ตั๋งครับ

รายละเอียดล้อบางส่วน ที่ผมขายอยู่ครับ เข้าไปดูได้ครับ

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=181519

3. club_corsa

club_corsa New Member Member

127
    0
    0
    ตามนั้นเลยครับ....

4. Pattaya 500

Pattaya 500 New Member Member

5
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้