ถามความเห็นหน่อยครับผม DC5

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย ๐"Kant *-*, 13 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ๐"Kant *-*

๐"Kant *-* New Member Member

20
    2
    0
    เพิ่งได้ DC5 ตัวไฟย้อย มาครับ

ระหว่างเปลี่ยนเป็นตัว minorchange เปลี่ยนไฟหน้า - หลัง กันชนหน้า - หลังเดิมๆ
    หรือหาชุดแต่งของตัวไฟย้อย แบบโหดๆหน่อย

อันไหนมันจะหาง่ายกว่ากันครับ

แล้วก็มีที่ไหนขายชุดพาร์ท ของ DC5 มั่งอะครับ แบบทั้งมือหนึ่ง มือสอง

พอดีเพิ่งมาเล่น Honda ไม่รู้เรื่องอะไรเลย = ="

ช่วยทีครับ

2. Bestdc2

Bestdc2 New Member Member

33
    0
    0
    ถ้าพาร์ทที่ Vtec store น่าจะมีเยอะอะคับ เล่นfacebookมั้ยคับ ลองพิม integra inc แล้วaddมาดีกว่านะคับคนจะเล่นเยอะกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้