1 ปีกับอีก 4 เดือน ที่รอค่อย ตอนนี้ 80% แล้วครับ

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย Nunazaa, 30 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    งานนี้ที่ นานไม่ใช่ อะไร เงินสะดุด นั้นเอง แถมต้องไป อยู่ต่างจังหวัดอีก

เสร็จงานต่างจังหวัด ก็รีบเข้า อู่ไป ดูลูก ทันที

คืบหน้าไป 90% แล้วคร้าบพี่น้อง

เหลือแค่ระบบ น้ำมัน ที่จะส่งมาถึงในอีก 7 วันกับ เอาหัวเพลา ที่เอาของ H22a มาใช่

เสร็จรอบนี้ ก็ไม่มีอะไรให้ทำแล้ว ยกเว้นเซอร์วิส ตามระยะ ทาง ... ต่อไปจะไม่พลาด meeting แล้วครับ ;) :D

2. The Answer

The Answer New Member Member

148
    2
    0
    เสร็จแล้ว รายงานผลด้วยนะคราบบ ^^

3. rekcahs

rekcahs New Member Member

51
    1
    0
    รอมานาน มากกกก

4. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    รถเทพไม่ได้ ดูที่ฝาน้ำมันเครื่องพอแล้ว ต้องต่อท่อด้วย เทพจริงๆ

อ้าวเค้าค้ำฝากระโปรงนะ อิอิ

5. Civic58

Civic58 New Member Member

9
    0
    0
    จะเสร็จแล้วเหรอครับ ว่าจะเข้าไปดูที่อู่อยู่พอดีเลยครับ

อยากจะทำต่อบ้างครับ ขอบคุณ นะ ด้วยครับ สำหรับการจูนรถคันเก่า ครับ จูนสะแรงจนไม่เหลือเลยครับ อิอิ ติดใจครับผม Vtec+turbo สู้ๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้