meeting happy new yearrrrr

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย xikFmpN, 4 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    หมดไปอีกหนึ่งปี สำหรับพวกเราชาว integra inc. ปีนี้ค่อนค่างเนิบนาบพอสมควรกับการพบปะสังสรรค์

แต่ส่วนหลักใหญ่ใจความที่สำคัญกับกิจกรรม circuit ที่พวกเราแวะเวียนกันไปบ่อย ในปีนี้ ทั้งปีก็จัดว่า

มากพอที่จะทำให้พวกเราๆ ท่านต้องดูและอะไหล่รถเพิ่มขึ้นเยอะ แทนที่จะเป็นเรื่องของการทำเครื่องซะเป็นส่วนหลัก

เหมือนช่วงหลายปีที่ผ่านมา..........

มีตติ้งปีใหม่ปีนี้ อย่างน้อย ก็น่าจะทำให้หลายคนที่ทำรถอยู่ก็ มีโอกาศที่จะนำรถมาประมินผลประจำปีกับเพื่อนๆได้ว่า

มันมีไรดีขึ้น หรือ หลายคนอาจจะยังดูแลมันได้เหมือนวันที่มันเคยเป็น อะไรก็ตาม หน้าใหม่ สีใหม่ ทักษะใหม่

แฟนใหม่^^ ก็ นะ ...

งานนี้ผมขอเป็นว่าเสาร์ที่ 11 ธันวาคมนี้ ด้วยเหตุว่า ยิ่งใกล้ปลายปีเดี๋ยวไม่มีคนไป สถานที่จะแจ้งทุกท่านทราบอีกครั้ง

ของขวัญเหมือนเดิมคับ 1000 กับความเกี่ยวเนื่องรถยนต์ ตรงนี้ก็นึกถึงผู้รับนิดนึงนะคับเผื่อมันมาเข้าตัวเราเอง

เพราะปีที่แล้วผมเองว่าถังน้ำมันมันมีประโยชน์ คนจับได้ยังโยนเข้าข้างร้านไปเลยเอาแต่ตังTT

ฝากไปคับ ใครมีไรดีเสนอมา ว่าง หรือ เปิดมาอ่านแล้วรับทราบก็ โฟสอะไรซักอย่างไว้ อย่าให้มันตกลงไปข้างล่าง

ปริมนทน หรือ รอบนอกสามารถมาได้ เชิญนะคับ แชร์ประสบการกับ ไอ่ไรที่มันติดใจกันก็..... ด่า ประทาน ละกัน........

2. Jimmy is ba

Jimmy is ba New Member Member

73
    1
    0
    ไม่เกี่ยวแต่แวะไปแจมได้บ่

3. zeus

zeus New Member Member

66
    0
    0
    รอมานานคับพี่น้องเพราะไม่เคยได้ไปวิ่งสนามกะเค้าเลยๆไม่ค่อยได้เจอใครงานนี้ไปแน่นอนค้าบ

4. rx7job

rx7job New Member Member

63
    0
    0
    Happy New Year คร๊าบบ

ขอให้คนขับ Integra มีความสุข สมหวัง ร่ำรวยทุกคนเลยนะครับ อิอิ

ปล. เสาร์ที่ 11 ติดธุระอ่าพี่ T T เป็นอาทิตย์ 12 ได้ไหม

5. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    ผมขอจันทร์ที่13 ได้มะ ติดขายของ อิอิ

6. xikFmpN

416
    16
    0
    มาได้หมดถือว่าเคยใช้ก็ยังรักเสมอ^^ ส่วนวันที่แน่นอนก็ดูจำนวนสมาชิกที่ว่างอีกทีคับ

จะเลื่อนก็สามารถถ้ามันมีปัญหาเยอะนักก็

กลุ่มเราเล็กๆ ยืดหยุ่นได้ โดยอิงจำนวนคับ

7. BZ TEMONACHI

BZ TEMONACHI New Member Member

373
    7
    0
    ก่อนอื่นผมขอสวัสดีพี่ๆทุกคนครับ ผมขอแนะนำตัวก่อน ผมชื่อเบนซ์นะครับ มีความชอบในบอดี้ ของ dc2 มานานแล้วและก็เข้ามาแอบอ่านในนี้บ่อยๆเพื่อเก็บข้อมูลและความรู้ต่างๆหลังจากเจ้า civic คันเก่าโดนขโมยไป ตอนนี้ได้ฤกษ์ดี เก็บตังได้พอจะเอื้อม เลยได้รบกวนพี่ดิว ไปดูรถให้ ต้องขอบคุณพี่ดิวด้วยเพราะพี่อุส่าห์ไปดูให้ถึงที่บ้านเจ้าของรถ และดูตรวจเช็คให้อย่างละเอียด ก่อนที่จะบอกว่ารถคันนี้โอเคเลยซื้อได้ ผมเลยตกลงซื้อรถคันนี้ ตอนนี้อยู่ในช่วงของรอเอกสารเรียบร้อย ไม่นานน่าจะได้รถ เลยขอถือโอกาสเข้ามาแนะนำตัวกับพี่ๆเพื่อนๆทุกคนนะครับ หลังจากได้รถแล้วผมคงได้เข้ามาพูดคุยในบอร์ดบ่อยขึ้น เพราะต้องมารบกวนเพื่อนๆพี่ๆใน integra inc. แน่นอนครับ ถ้ามีโอกาสเด๋วผมจะไปมิทติ้งด้วยนะครับ อยากรู้จักทุกๆคน เพราะหลังจากที่อ่านในบอร์ดนี้มานาน ความรู้สึกบอกเลยว่าทุกคนเวลามีปัญหาอะไรก็จะคอยช่วยเหลือกันเต็มที่ ให้คำปรึกษาแนะนำกันอย่างละเอียด โดยเฉพาะพี่ดิว ตอบปัญหาอย่างละเอียด บางครั้งมีรูปให้ดูด้วย ยังไงถ้ามีโอกาสอาจจะได้เจอกันวันมิทติ้งนะครับ ขอบคุณมากครับ

8. xikFmpN

416
    16
    0
    คันนี้ไม่น่าหายแล้วหละ ^^

9. mr-bboy

mr-bboy New Member Member

48
    1
    0
    สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆทุกท่าน หายไปนานคับ จะแจ้งว่าหากจัดวันที่ 11 /12 นี้ มีคิวขึ้นบางกอกพอดีเลยครับ หากประจวบเหมาะจะขอจอง 1 ที่คับ อยากไปคับไม่เจอกันนานละ แต่คงไม่เอารถไปคับไม่ไหวจะเคลียค่านำมัน อิอิ รอดูท่านอื่นชี้แจงอีกทีคับ...........

10. BZ TEMONACHI

BZ TEMONACHI New Member Member

373
    7
    0

555+ ไม่หายแล้วคร๊าบพี่

11. The Answer

The Answer New Member Member

148
    2
    0
    ยังไงๆ

ที่ไหนๆ

12. AUTO ART

AUTO ART New Member Member

116
    2
    0
    -*- ถังน้ำมัน ตรู ไม่ได้ทิ้งนะ แต่ ตรูลืมเอากลับแค่นั้นเอง อย่าน้อยใจ เด่ะเอาไปขายต่อให้ เอิกกกกกก

ปล. เสานี้ ไม่น่าจะติดอะไร น่าจะไปได้นะ โทรแจ้งด้วยนะ

13. xikFmpN

416
    16
    0
    อะจะจ้าาาา ^^

แนวโน้มไปทาง 11

14. rekcahs

rekcahs New Member Member

51
    1
    0
    +++ พร้อมไปเสมอ +++

15. fugiyama

223
    3
    0
    ผมไม่ว่าง เพราะผมมัน คนขวางโลก

16. xikFmpN

416
    16
    0
    เค้ายกไว้คนนึงมั้ง

17. rekcahs

rekcahs New Member Member

51
    1
    0

จะเป็นไปได้มั๊ย???
    ถ้าตอนเช้าไปเจอกัน thailand circuit นครชัยศรี
    เพื่อทำกิจกรรมร่วมกัน ^^ เเล้วเย็นๆ เราค่อยไป ดื่ม กิน กันต่อ

18. fugiyama

223
    3
    0
    ผมติดเดิน แฟชั่น อะ ไม่สามารถร่วมกิจกรรมช่วงเช้าได้

19. The Answer

148
    2
    0
    มันจะสลบนะ แบบนั้น

แต่ไปได้นะ ^^

20. fugiyama

223
    3
    0
    ไปไม่ได้อีก ตามเคยครับ ช่วงนี้กำลังรุ่งครับ คิวเยอะ คราวหลัง นัดร่วงหน้า ซัก 5 ปีนะครับ จะได้จัดตารางถูก

21. AUTO ART

AUTO ART New Member Member

116
    2
    0
    ไม่ว่างแล้วอ่ะ ไป บ่ ได้ เน้อ

22. xikFmpN

416
    16
    0
    ง่วง

23. pyralids

pyralids New Member Member

10
    0
    0
    ขอบคุณพี่ดิวอีกเสียงครับ ถึงผมจะไม่เคยเจอพี่ดิวหรือไปมีตติ่งเลย (ข้ออ้างสารพัด)
    แต่พอมีอะไรโทรไปถามพี่ดิวตอบให้ได้หมดทุกอย่าง
    จัดใกล้ๆจะไม่พลาดแน่นอน

24. fugiyama

223
    3
    0
    เอ้ มันจัดไปแล้วนิหว่า

25. The Answer

148
    2
    0
    ขอรูปด้วยครับพี่เบิ้ม 555

26. fugiyama

223
    3
    0
    จัดเต็มไปเลย ไม่บรรยาย ปวดตัว
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

27. fugiyama

223
    3
    0
  28. ton77777

ton77777 New Member Member

40
    0
    0
    จำได้ว่าไม่ได้กินน้ำเขียวนะ :sad:

29. The Answer

148
    2
    0
    เออว่ะ น้ำเขียวจริงๆ ด้วยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้