++++ อยากทราบข้อมูลของ INTEGRA ตัว DA5 หน่อยครับ ++++

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย DoGTaM, 5 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DoGTaM

DoGTaM New Member VIP

175
    2
    0
    พอดีไปเจอบอดี้ DA5 มาครับ

กำลังตัดสินใจว่าจะซื้อดีหรือป่าว

ใจนึงก็กลัวเรื่องอะไหล่ กลัวว่าซื้อมาจะไม่มีอะไหล่

เลยมาขอคำแนะนำหน่อยน๊ะครับ...

อยากทราบอะไหล่ตัว DA5 สามารถหาได้มั๊ย...หรือใช้ของรุ่นไหนแทนได้มั่งอ่าครับ

ขอบคุนคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ....
    :D:D:D:D:D

2. pyralids

pyralids New Member Member

10
    0
    0
    จัดไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้