bang sannn ang si la servay trip ^^

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย xikFmpN, 13 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    อาทิดที่ผ่านมา พวกเราส่วนหนึ่งที่อยู่ใกล่เคียงแหล่งท่องเที่ยวแถบตะวันออก ก็ได้ออกสำหรวจแหล่งท่องเที่ยวใหม่อีกครั้ง

หลังจากที่เคยแวะไปกันบ้างแล้ว โดยสถานที่ใหม่ๆเหล่านี้เพื่อใช้ประกอบการมีตติ้งใหญ่สำหรับพวกเราชาวคณะต่อไป

ให้ลำดับขั้นตอนในการเดินทางสามารถกำหนดเวลาและสถานที่จะไปได้ง่ายคับ

อะลองมาดูกันว่า ได้อะไรมาบ้าง

1 ที่จุดนัดพบเดิม esso บางนาตราด จุดนี้พวกเราแจกข้อมูลกันนิดหน่อย เรื่องเส้นทางที่จะไป

2 โดยจุดหมายใหม่อยูที่ อ่างศิลา ศาลเจ้า นาจาไท้จือ

3 สมาชิกเริ่มทะยอยเข้ามา

4 โดยสมาชิกเก่าแต่รถใหม่ของเราวันนี้ ก็เป็นอย่างที่เห็นละคับ

5 เมื่อได้จำนวนแล้วก็ออกเดินทางกันเลยย

2. xikFmpN

416
    16
    0
    ุ6 บรรยากาศ

7 ระหว่าง

8 การเดินทาง

9 และแล้วพวกเราก็มาถึง ศาลเจ้า ที่ว่า ที่จอดรถใกลนิดหน่อยแต่ก็ไม่ใกลเกินนักแสวงบุญทุกท่าน

10 จัดไป

3. xikFmpN

416
    16
    0
    11 บรรยากาศ

12 โดยรอบ

13 ใหญ่มาก

14 ภาพวาดภายในอาคารบางส่วน

15 น่าน หัวหม่งหักซะแล้ว ปิ๊ก ^^ อันนี้มีคนหม่งหักกันแทบทุกเสาคับ ต้องระวังให้ดีสำหรับที่นี่

ภาพส่วนที่เหลือคือส่วนของการละเล่นที่หาด กำลังนี้ให้ พี มาต่อเนื่องละกันคับ เค้ามีรูปสวยเยอะ เดี๋ยวนี้พัฒนาการถ่ายภาพได้ดีมากเทคนิกเยอะละ

4. The Answer

The Answer New Member Member

148
    2
    0
    สวัสดีครับพี่น้อง กลับมาอีกครับกับทริปสบายๆ ริมทะเลบางแสนที่คุ้นเคย งานนี้เราเน้นมากินปูครับ

สำหรับรูปถ่าย ผมกำลังฝึกหัดอยู่นะครับ ภาพที่ได้ก็ตามมีตามเกิดครับพี่น้อง ^^" ถ้าท่านใดพอจะมีความรู้ทางด้านนี้โปรดชี้แนะกระผมด้วยนะครับบ ^^

บรรยากาศระหว่างการเดินทาง

แวะทำบุญกันหน่อยย

งานนี้เล่นเอาเสียเหงื่อเยอะครับ ร้อนจริงๆๆ - -'

[​IMG][​IMG]

ในที่สุดก็มาถึงหาด ระหว่างทางรถบางคันอาจมีอาการท้ายออกเล็กน้อย ^^

กินกันหน่อย แต่ละคนหิ้วท้องกันมา ^^

อ่านะ คนเรา กินแล้วก็ต้องนอนใช่มั้ยย

ช่วงบ่ายแก่ๆ รอให้แดดลดลงหน่อยค่อยออกมาถ่ายรูปเล่นได้ ^^'

งานนี้เราไม่แคร์สื่อหรือสถานที่ใดๆ รถคันนี้เค้ามาด้วยใจ แถมยังเปลื่ยนแผงประตูที่ริมหาดได้อีกในทันที ร่วมแรงร่วมใจช่วยกันเอ้าา!!! ^^

แดดหมด ก็เล่นโซฟาบนน้ำกันสักหน่อย ผู้ที่เล่นบอกว่าสุดดด ท่านที่ยังไม่เคยลอง โปรดลองเสี่ยงนั่งดูสักครั้ง ^^

แล้วพบกันใหม่ทริปหน้าครับพี่น้องง ^^

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 เมษายน 2010
  5. Mr.j

Mr.j New Member Member

277
    9
    0
    รูปสวยมาก เสียดายไปไม่ทัน เจอกันทริปหน้าคับ

6. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    สวยงามเลย มีกิจกรรมวันที่เราไม่ว่างตลอดอะ อิอิ ทีหลังโทรนัดล่วงหน้า 10 ปีนะพี่ จะได้ จดลงใน สมุดคิวก่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้