[Announce] มาแล้วครับพี่น้องกับมิตติ้งใหญ่กลางปี 56

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Drr_tactics, 20 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    เตรียมตัวกันให้พร้อมนะครับพี่ๆน้องๆมินิทรัครุ่นใหม่รุ่นเก่าแล้วพบกันที่สนามเทพนครนะครับ

2. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    มาร่วมงานกันเยอะๆนะครับ

3. tum_direct

tum_direct New Member Member

509
    0
    0
    งานดีๆ...มาอีกแล้วคับ

4. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    เสาร์นี้แล้วนะครับพี่น้อง..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้