อยากติดTubro แต่ไม่มีความรู้

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Kittanan, 19 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kittanan

Kittanan New Member Member

86
    2
    0
    พอดีมีผมมีรถตู้ KIA อยู่คันหนึ่งครับ เครื่อง2.7 Direct อยากติดtubro เอาแบบติดบูสไว้ขับง่าย ๆ ให้ปลายมันไปได้กว่านี้อีก(ปัจจุบัน140kmก็ไม่ค่อยอยากจะไปต่อแล้ว)
    1 tubro เล็กๆ ของ srหลังหักกับ TD 05 evo6 หรือจะเป็นtubro dmax 3000 พอใช้ได้หรือป่าวครับหรือว่าเล็กไป(ต้องทำโข่งหลังหรือป่าวในกรณีที่ใช้2ตัวนี้ได้ งบประมาณเท่าไร)
    แล้วใช้ตัวไหนดี (ขอราคาไม่แพงจนเกินไปน่ะครับ) ขอราคาคราวๆด้วยน่ะครับ
    2 นอกจากต้องเดินท่อ อินเตอร์ และไอเสีียใหม่ พวกปั็มกับหัวฉีดต้องทำหรือป่าวครับ (แล้วควันจะดำหรือป่าวครับ)

รบกวนพี่ๆ mini truck ด้วยครับไม่มีความรู้เรื่องนี้เลย
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 ตุลาคม 2012
  2. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ผมมารอเป็นเพื่อนนะ รอพี่ๆ

- - - Updated - - -

ผมมารอเป็นเพื่อนนะ รอพี่ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้