แจ้งเปิดร้าน ดาวลอยดีเซล สาขาจันทบุรี

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้ายุทธ จันทบุรี, 5 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้ร้านเปิดทำการอย่างไม่เป็นทางการแล้ว เดี๋ยวเป็นทางการเมื่อไหร่จะแจ้งอีกที
    ร้านตั้งอยู่ถ.สุขุมวิท ขากลับจากตราดมุ่งหน้าเข้าจันทบุรี อ.เมือง จ.จันทบุรี บริหารงานโดย
    อ.อ๊อด แห่งร้านดาวลอย + น้ายุทธ จันทบุรีเอง ยังไงน้าฝากด้วยนะ

1. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ยินดีกับน้ายุทธด้วยครับผม

2. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ยินดีด้วยคับน้า ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรืองครับน้า

3. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ขอจองคิวแรกครับน้า วิ่งไม่ออกแล้ว

4. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ขอให้รวย ขอให้รวย ครับน้า

5. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ลูกค้าตรึมแน่

6. TON_NAVARA

TON_NAVARA New Member Member

20
    0
    0
    วิ่งไม่ออกหรือไม่รอใครเลยครับพี่เอ เดี๋ยวผมเข้าไปป่วนครับน้า

7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ยินดีด้วยครับน้ายุทธ เฮง เฮง เฮง ครับผม

8. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    โซนจัน สบายแล้ว อิอิ ดาวลอย บริการ ถึงที่ :)

9. สบายแล้วที่นี้ ลำบากก็ตาจิวแหล่ะครับพี่ๆ ก่อนแข่งต้องเอาปั๊มมาเทสที่จัน

10. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เฮ่อ ๆ ๆ

11. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    หนักไปทาง10ล้ออ่ะ

12. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ก็เอาสิบล้มมาเผายางเล่นดิ อิ อิ อิ

13. Notezazaza

Notezazaza Guest

0
    0
    0
    ทำเครื่องยนต์

ทำเครื่องยนต์ดีเซลครับ ดีแม็ก ดาวลอย อยากทราบว่าค่าใช้จ่ายเท่าไรแล้วช่างพร้อมเมื่อไรครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้