ช่วยแนะนำร้านลบคิ้วย่านฝั่งธนหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ballasung, 28 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ballasung

ballasung New Member Member

283
    1
    0
    ช่วยแนะนำร้านลบคิ้วกันชน ย่านฝั่งธนให้หน่อยครับ ไม่มีตังเล่นกันชน TYPE-R ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

2. ballasung

283
    1
    0
    ได้รับการตอบรับเป็นอย่างดี รอต่อไป

3. ake ek

ake ek New Member Member

185
    1
    0
  4. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    เห็นมีอยู่แถวพุทมนฑลสาย1 เข้าไปถามราคาอยู่ที่ 800

---------- Post added at 06:17:23 ---------- Previous post was at 06:17:07 ----------

เห็นมีอยู่แถวพุทมนฑลสาย1 เข้าไปถามราคาอยู่ที่ 800

5. ballasung

283
    1
    0
    มีเบอร์ร้านนั้นมั้ยครับ ใกล้ดี หรือร้านชื่ออะไรพอทราบป่ะครับอยู่ช่วงไหนของสาย 1 ขอบคุณคร้าบ

6. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    ไม่มีเบอร์คับ พอดีตอนทําเบรคเดินเล่นฆ่าเวลาเจอเข้า
    ถ้ามาทางเพรชเกษม เลี้ยวเข้าสาย 1 จนถึงทางแยก เลียวซ้ายออกวงแหวน
    แต่เราเลี้ยวขวาไปทางจรัญ เข้าไปประมาณ 500เมตร อยู่ซ้ายมือ
    เป็นร้านขายอะไหล่เก่า สังเกตง่ายคับ
    ไม่รู้เหมือนกันว่างานเป็นไงนะคับ ไม่เคยทํา แค่เข้าไปถามราคา

7. ballasung

283
    1
    0
    ขอบคุณครับเดี๋ยวจะลองไปเซอร์เวย์ดูครับ ขอบคุณที่แนะนำครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้