อยากทราบว่าโหลดแบบดัดแหนบหรือรองก้อนดีกว่ากัน

การสนทนาใน 'Supertruck-Thailand' เริ่มโดย [c-h-a-m-p], 25 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [c-h-a-m-p]

[c-h-a-m-p] New Member Member

8
    0
    0
    ใครพอรู้ช่วยหน่อยครับขอบคุณครับ:D

2. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ตั้งใจโหลดประมาณกี่นิ้ว

ถ้าไม่เกินภายใน 2 นิ้ว ก้อลองกล่อง อย่างเดียวก็ได้

แต่ถ้าโหลดเกิน 2 นิ้ว ก้อดัดแหนบ ช่วยก้อจะดีกว่า

ลองดูนะ ^_^

3. [c-h-a-m-p]

[c-h-a-m-p] New Member Member

8
    0
    0
    ขอบ คุณ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้