1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Mazda 2 GPS SD CARD สำหรับรถ Mazda Skyactiv ทุกรุ่น ของแท้ อัพเดทได้ค่ะ ใกล้ๆลดได้ ฿2,500 -...

การสนทนาใน 'Japanese Clubs Marketplace' เริ่มโดย Nning Jtr HS, 9 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    จอง 1 ครับ

1. Jimmy Pimpapan

Jimmy Pimpapan Guest

0
    0
    0
    ให้เครดิตครับ ของเขาดีจริง

2. Bond Jovi

Bond Jovi Guest

0
    0
    0
    มีของไหมครับ

3. Nning Jtr HS

Nning Jtr HS Guest

0
    0
    0
    จองแล้วเงียบคนนึง ผ่านมาหลายวันแล้ว ขอผ่าน ใครสนใจทักเลยค่ะ อยู่กทม วันนี้ กลับพรุ่งนี้ กลับชลบุรีวันอาทิตย์เย็นค่ะ

4. Nning Jtr HS

0
    0
    0
    ตอบแชทหมดละค่า

5. Thanakit Dumwor

Thanakit Dumwor Guest

0
    0
    0
    มีของอีกไหมคับ

6. Nning Jtr HS

0
    0
    0
    ของมีเข้ามาไม่แน่นอนนะคะ แล้วแต่ว่าลูกค้าที่ออกรถตัวท้อปของ cx3 cx5 m3 จะติดตั้ง Android box เพิ่มแล้วเทินการ์ดไหม ยังไงทักแชทเข้ามาจองไว้ก่อนได้ค่ะ

7. Joddy Supakorn

Joddy Supakorn Guest

0
    0
    0
    ทักไปใน ib แล้วนะคับ

8. Nning Jtr HS

0
    0
    0
    พอดีโปรแกรมแชทเรามีปัญหา กดเข้าละค้าง กว่าจะได้ตอบคือตอนเปิดคอม หรือไอแพดเลยอะค่ะ ยังไงตอบช้า แต่จะรีบตอบนะคะ สนใจทักแชทมาไวัก่อนได้ค่า

9. Prise Puripun

Prise Puripun Guest

0
    0
    0
  10. Wisanu Salikupt

Wisanu Salikupt Guest

0
    0
    0
    เอาอันนึงน้า

11. Nning Jtr HS

0
    0
    0
    ถามกันมาเยอะเลย > อัพเดทหน่อยค่า รุ่นเก่า ที่ไม่ใช่ Skyactiv กับรุ่นที่ไม่มีจอ แล้วไปติดจอเพิ่ม จะใช้ไม่ได้นะคะ จอคนละระบบกันค่ะ ต้องเป็น Mazda ยุค Skyactiv ที่มีจอ MZD Connect ติดมาจากศูนย์เท่านั้นนะคะ ติดข้างนอกก็ใช้ไม่ได้ ส่วนตัวการืด เสียบแล้วใช้ได้เลยค่ะ ไม่ต้องลงอะะไรเพิ่ม นอกจากจะติดตั้ง Aio โปรแกรมดูหนังด้วย

12. Champ Ittikom

Champ Ittikom Guest

0
    0
    0
    สนใจครับ รบกวน ib

13. สนใจ รบกวน ib ทีครับ

14. สนใจครับ รบกวน inbox หน่อยคับ

15. Nning Jtr HS

0
    0
    0
    การ์ด 1 อัน ใช้ได้กับรถแค่คันเดียวนะคะ เอาไปเสียบคันอื่นไม่ได้ค่ะ มาสด้าเค้าล็อคไว้ ตามข้อตกลงของ navteq ค่ะ

16. Nning Jtr HS

0
    0
    0
    ไล่ตอบแชทแล้วนะคะ

17. Aun Drakzone

Aun Drakzone Guest

0
    0
    0
    พี่อยู่หาดใหญ่ส่ง emsให้ฟรีอีกคุ้มมากๆราคาไม่แพง ดีกว่าซื้อในศูนย์12,000฿ แถมบอกวิธีการใช้งานระเอียดยิบ ขอบคุณมากๆคับ

18. สวัสดีค่ะ สนใจค่ะ รบกวน ib มาหน่อยนะคะ ถ้ายังมีสินค้าค่ะ ขอบคุณค่ะ

19. ผมจองคุณไปตั้งแต่ 2 เม.ษ รอคุณทักกลับตลอด อย่าลืมลูกค้าสิครับ

20. anartk

anartk New Member Member

1
    0
    1
    จอง 1 อันครับอยู่ชลบุรี

21. WASHMORE CARCARE

WASHMORE CARCARE New Member Member

1
    0
    1
    สนใจครับ ติดต่อกลับด้วยครับ 1 อัน ครับ พร้อมไปเอาที่ชลบุรีครับ

22. kob100

kob100 New Member Member

1
    0
    1
    สนใจครับ ชลบุรี รับได้ที่ไหน

23. Klad09

Klad09 New Member Member

2
    0
    1

24. Klad09

Klad09 New Member Member

2
    0
    1
    สนใจครับอยู่โคราชยังมีอยู่มั้ยครับ

25. bunpote

bunpote New Member Member

1
    0
    1
    สนใจครับยังมีของมั๊ย

26. s2Dx

s2Dx New Member Member

1
    0
    1
    สนใจครับ อยู่พัทยา ยังขายอยู่ไหม

27. koy001

koy001 New Member Member

1
    0
    1
    สนใจค่ะไม่ทราบว่ามีของเข้ามาบ้างไหมค่ะ

28. พลนิกร

พลนิกร New Member Member

1
    0
    1
    สนใจครับ ชลบุรึ

29. หญิง09

หญิง09 Guest

0
    0
    0
    สนใจคะยังมีของไหม ใช้กับมาสด้า2 Skyactiveได้ไหมคะ ขอไอดีไลน์ติดต่อคะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้