1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Mazda 2 GPS SD CARD สำหรับรถ Mazda Skyactiv ทุกรุ่น ของแท้ อัพเดทได้ค่ะ ใกล้ๆลดได้ ฿2,500 -...

การสนทนาใน 'Japanese Clubs Marketplace' เริ่มโดย Nning Jtr HS, 9 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Armmy EiEi

Armmy EiEi Guest

0
    0
    0
    ขอราคาด้วยคับ

2. Mint Mint

Mint Mint Guest

0
    0
    0
  3. สนใจครับ..ตอบกลับด้วยครับ

4. Nning Jtr HS

Nning Jtr HS Guest

0
    0
    0
    ทยอยตอบกลับแล้วค่าา

5. ยังมีของไหมครับ. สนใจครับ

6. มาให้เครดิตครับ. ได้รับของติดคั้งเรียบร้อย ดีจริงครับ

7. Nning Jtr HS

0
    0
    0
    ขอบคุณมากๆค่า ><

8. ยังมีเหลืออีกมั๊ยครับ สนใจครับ รบกวนด้วยครับ

9. Nung Za

Nung Za Guest

0
    0
    0
    สนใจครับ ยังมีของป่าวคับ

10. Nning Jtr HS

0
    0
    0
    ทยอยตอบแชทแล้วนะค้าา ^^

11. Nning Jtr HS

0
    0
    0
    ตอบแชทละค่าา

12. เข้ามาให้เครดิต บริการดีมาก เพิ่งติดเสร็จเมื่อสักครู่นี้เอง

13. Nning Jtr HS

0
    0
    0
    ขอบคุณมากนะค้าา นัดล่วงหน้ากันนานเลยกว่าจะได้เข้า กทม ><

14. สนใจครับ

15. Ekq Sung

Ekq Sung Guest

0
    0
    0
    ถ้ามีมาแล้วบอกนะครับ

16. Nning Jtr HS

0
    0
    0
    สนใจทักมาจองคิวในแชทก่อนได้ค่า

17. Nning Jtr HS

0
    0
    0
    ไล่ตอบแชทแล้วนะค้า

18. มีมาหรือยังครับตอนนี้

19. ทักมาหน่อยครับ ราคานี้สนใจเลย

20. Aek_Infinity Kt

Aek_Infinity Kt Guest

0
    0
    0
    สนใจครับ ติดต่อได้ยังงัยครับ

21. Nning Jtr HS

0
    0
    0
    ตอบแชทแล้วค่า

22. Wisanu Salikupt

Wisanu Salikupt Guest

0
    0
    0
  23. Stone Kuhamuk

Stone Kuhamuk Guest

0
    0
    0
    ยังเหลือป่าวครับบ ทักมาหน่อยค๊าฟฟ

24. สนใจ card navi มีของหรือเปล่าครับ

25. ยังมีของรึป่าว

26. Nning Jtr HS

0
    0
    0
    พรุ่งนี้ของเข้าอันนึงนะคะ ช่วงเช้าอยู่ชลบุรีเข้า กทม. ช่วงเย็นค่ะ นัดติดตั้งได้ แถมติดตั้ง Aio , Video Player ให้ด้วย ถ้าต้องการค่าา

27. Jimmy Pimpapan

Jimmy Pimpapan Guest

0
    0
    0
    สนใจครับ ยังมีเหลืออยู่หรือเปล่า

28. คนสนใจเยอะของมีน้อยทะยอยมาไม่ทราบจัดคิวกันยังไงครับ

29. PokiepAgz Ez

PokiepAgz Ez Guest

0
    0
    0
    ยังมีเหลืออีกมั้ยครับ

30. Nning Jtr HS

0
    0
    0
    ของมีเข้ามาไม่แน่นอนค่ะ ขึ้นอยู่กับว่าจะมีคนติด Andriod box แล้วเทินการ์ดไหม แต่ทักมาจองในแชทไว้ก่อนได้ แต่บางทีคนจองก็หายเยอะค่ะ 55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้