กระทู้นี้เอาไว้มารายงานตัวกันสำหรับชาว กูขับกระบะ นะคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 28 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    มาแล้วคับคนแรกเลย อิอิ
    :p

2. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    มาด้วยครับ

3. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ตามมาติดๆๆ ป๊าดดด คน 3 !!

4. แอบมาครับ หิหิ...

5. มาคร้าบ

6. WANT_E_D

WANT_E_D New Member Member

96
    0
    0
    มาทำอะไรกัน++

7. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    คับ...

8. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ไม่ต้องแอบมาก็ได้คับ ตกใจ อิอิ

9. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0

ขี้ตกใจขนาดนั้นเลยหรอพี่ แถมได้ข่าวมาว่า กลัวเมียอีกต่างหากนิ 555 อ่อนอะพี่ .........

10. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    มาด้วยคน

11. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    กูขับแวนได้ไหมอะพี่ อิอิ

12. UNSAI

1,416
    17
    38
    ซะงั้นนะเอ็ม 555

13. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    มา......แล้วก็ไป

14. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    แซดดดดดดดดดดดดดด ตามมาแว้วววว

15. เปี๊ยก 1

เปี๊ยก 1 New Member Member

56
    0
    0
    มาด้วยคนครับ

16. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    เอ๊ะๆ สงสัย เลย แอบเข้ามาดู ผมอยากเจอกะ โดโด้สีดำDiesel Society นะคับเอิ๊กๆ เฮียเอก

17. Tecing

Tecing New Member VIP

100
    0
    0
    ยังไม่ไปไหนนะ..........

18. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ผมขับกระบะได้ไม๊ครับ

กู มันหยาบคายนะ เอิ๊กกกกกกกกกกก

19. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    กูขับรถอีแต็ก สิงตะลุยสวน ขอ 3 ที่ xl step 2 ที่ และก็ s super pro 1 ที่ จัดส่ง ที่ บ้านไร่ ปลายสวน พร้าว บางยี่รงค์ หนับหนุนโดย ป๋า สง คราม โชว์ ห่วย ตรงข้าม อบต. บางยี่รงค์ บางคนที สมุทรสงคราม น้ำมะพร้าว เผา ห๊อม หอม แต่ ร้านผมไม่มีขาย ต้องไปซื้อ ร้านอื่น อิอิ

อะไรของกรู ฟ่ะ เนี่ย

20. เอ่อ พี่นะเป็นไรเนี่ยพี่ ไม่เห็นเข้าใจซักกะอย่าง สงสัยพี่ยังค้างอยู่แน่เลย.....อิอิ

21. UNSAI

1,416
    17
    38
    .............งงกับพี่นะด้วย

22. มาดูสาวกกระบะ

23. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    เออ..เพื่อนกรูเป็นไรมากป่ะเนี่ย สงสัยยังค้าง วันนี้ฝังดีป่าว อิอิ

24. miracle

miracle New Member Member

93
    0
    0
    เมาไปนอนเลยนะคับ
    อย่ามางอแงเด๋วแจ้งตำรวจจับเลย

25. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ตาอาทเงียบเลยนะช่วงนี้ อิอิ

26. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    แง่มๆ

27. เจ

เจ New Member Member

52
    1
    0
    กูขับกระบะ อยู่แล้ว..ววววว+!

28. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ตามไปอีก

29. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    กูขับรถอีแต็ก ..... ตะลุย สวน พร้าว อยู้แว้ววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

ลองแล้วจะมัน เลี้ยว ต้องใช้วิธีการบีบเบรค บีบ ค่าง ตกคู เหอ ๆ อย่าง มัน

ข้างขึ้นเดือนหงาย เราขี่อีแต็กชมจัน เพลิดเพลินใจฉัน โค้ง สวรรค์พลางพลาย ไขวห้างนั่งเฉย เอ้อระเหย ลอยชาย แหมม มันชวนให้นึกถึง บรรยากาศ บ้าน ดอนยาง เพชรบุรีเสีย นี่กระไร

บุญสร้าง สนันสนุน บุญซ่อม ล้วนทำลาย แม่ง ทำลาย คตรสวยเลย ไม่เชื่อ ลอง มาให้มันทำดิ ข้างประตูอะ สวย ๆ ลายพาดกลอดด้วย

โดน ลีโอ ไป 2 ป๋อง ใครไม่เมาก็บ้าแล้ว โว้............................................ :p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้