1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Mazda 2 สอบถาม FREE - Wong Sawang สอบถามพี่ครับ เรือนไมล์ขึ้นรูปแบตเตอรี่เกิดจากอาการอะไรครับ

การสนทนาใน 'Japanese Clubs Marketplace' เริ่มโดย Tamcup Pom, 4 เมษายน 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tamcup Pom

Tamcup Pom Guest

0
    0
    0
    สอบถาม
    FREE - Wong Sawang

สอบถามพี่ครับ เรือนไมล์ขึ้นรูปแบตเตอรี่เกิดจากอาการอะไรครับ

2. ไดช๊าจเสียครับ ผมพึงซ่อมมา เปลี่ยนไดโอด แปรงถ่าน คัตเอา 1700 บาท

3. Boonrod Lertluck

Boonrod Lertluck Guest

0
    0
    0
    ผมเพิ่งเป็นไฟแบตขึ้น ปรากฎใช้จนดับกลางถนนพวงมาลัยหนักมากอันตรายนะครับเพราะมันจะดับกลางอากาศเลยครับ

4. ของผมแบตvoltมาเต็ม12-13 vแต่แอมป์ไม่พอสตารไม่ติดไฟไม่ขึ้นเตือนด้วยระวังนะคับ

สตาทรถยังคับนิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้