1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Mazda 2 โช้คคู่หน้า มาสด้า 2 Elegrance ฿1,800 - 11110 โช้คหน้า ใช้ประมาณ 1ปี ไม่ถึง 20,000...

การสนทนาใน 'Japanese Clubs Marketplace' เริ่มโดย Prem Watthanakul, 29 มีนาคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Prem Watthanakul

Prem Watthanakul Guest

0
    0
    0
    โช้คคู่หน้า มาสด้า 2 Elegrance
    ฿1,800 - 11110

โช้คหน้า ใช้ประมาณ 1ปี ไม่ถึง 20,000 กม. ไม่คต ไม่รั่ว ไม่ซึม ครับ สาเหตุที่เปลี่ยนเวลาขับขึ้นลูกระนาดที่มีความสูง รถจะจะสั่นๆ แต่เวลาทางเรียบทั่วไปก็ขับปกติ เลยไปเปลียนโช้คใหม่ที่ ศูนย์ ปรากฏว่า อาการยังเป็นเหมือนเดิม ถามช่างน่าจะเป็นที่ยางมากกว่า เสียดายตังมาก

2. ใส่5ประตูได้ไหม

3. Prem Watthanakul

0
    0
    0
    ถ้าปีใกล้เคียงใส่ได้ครับ รถผม 2012

4. Prem Watthanakul

0
    0
    0
    แต่ชัวต้องดูเลขตัวถังครับ ถามศูนย์มา

5. ของอยู่ไหนครับ

6. Prem Watthanakul

0
    0
    0
    บางใหญ่ นนทบุรีครับ

7. Sumasoun Chanta

Sumasoun Chanta Guest

0
    0
    0
    Inbox หน่อยครับ

8. ไปยังคับ

9. Narasak Nakwech

Narasak Nakwech Guest

0
    0
    0
    ยังอยู่มั้ยครับ

10. Prem Watthanakul

0
    0
    0
    ยังอยู่ ครับ

11. Sertbutr Dee

Sertbutr Dee Guest

0
    0
    0
    ถ้าเปลี่ยน 0 ช่างก็รู้ว่ามันยังดีอยู่ แล้วมันจะเปลี่ยนของใหม่ให้ทำไม จิงไหม รถเข้า 0 ช่างจะเช็คว่า มีอะไรบ้างที่ไม่ดีแล้วจะเปลี่ยนให้...แต่นี่ ช่างไม่ได้บอกเลยว่าไม่ดี จะเปลี่ยนได้ไง...หรือช่างและ 0 เห็นแก่ได้

12. Prem Watthanakul

0
    0
    0
    ผมสั่งเปลี่ยนเอง

13. Prem Watthanakul

0
    0
    0
    ผมสั่งซื้อที่ศูนย์ มาให้ช่างข้างบริษัท เปลี่ยน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้