1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Mazda 2 ชุดท่อมิเนียมกรองเปลือย+กล่องใส่ecu ฿3,000 - Rop Wiang...

การสนทนาใน 'Japanese Clubs Marketplace' เริ่มโดย Sirayut Saisin, 29 มีนาคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sirayut Saisin

Sirayut Saisin Guest

0
    0
    0
    ชุดท่อมิเนียมกรองเปลือย+กล่องใส่ecu
    ฿3,000 - Rop Wiang

ชุดท่อมิเนียม+กรอง+ท่อยาง+กล่องใส่ecu

ครบชุดยกใส่ได้เลย 3000 บาท

สั่งทำ1-2วัน รับสินค้ารังสิต

T.084-1443305 บาส

2. รถเกียรอะไรคับพี่

3. Vin Yujin

Vin Yujin Guest

0
    0
    0
  4. Bird Hill

Bird Hill Guest

0
    0
    0
  5. Nanda Nuchsuk

Nanda Nuchsuk Guest

0
    0
    0
    กรองเปลือยเท่าไร

6. กล่องใส่ ecu อย่างเดียว เท่าไหร่ครับ

7. ฐิตินพ ชาญชัยเลิศ

8. ยังมีสินค้านี้ไหม

9. Aek Hongthong

Aek Hongthong Guest

0
    0
    0
    กล่องใส่ ecu กันน้ำ กันฝุ่นป่าวคับ

10. กล่องใส่ecuสนใจครับ

11. สนใจครับ

12. Nanda Nuchsuk

Nanda Nuchsuk Guest

0
    0
    0
  13. สนใจครับโทร/ปไม่รับ

14. สนใจแต่กล่อง แยกขายมั้ย

15. Narin Channarong

Narin Channarong Guest

0
    0
    0
    สวยงามมากครับ

16. อันนี้พร้อมใส่ไหม งามมากกก

17. รับติดตั้งมั้ยครับอยุ่ไหน

18. กล่องอย่างเดียวเท่าไหร่ครับ

19. กล่องมีพร้อมส่งมั้ยคะ

20. Gunn Wrp

Gunn Wrp Guest

0
    0
    0
    หมดนี้3 พันเหรอครับ

ใส่ออโต้ต้องจูนใหม่ไหมคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้