1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Mazda 2 หาแลกครับ ของผม rpf1 หน้า 7 หลัง 8 ขอบ 15 สน 8-8 อ็อฟลึกๆเป็นพิเศษ สนทุกลายครับ...

การสนทนาใน 'Japanese Clubs Marketplace' เริ่มโดย Bunyarit Wanto, 29 มีนาคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bunyarit Wanto

Bunyarit Wanto Guest

0
    0
    0
    หาแลกครับ ของผม rpf1 หน้า 7 หลัง 8 ขอบ 15 สน 8-8 อ็อฟลึกๆเป็นพิเศษ สนทุกลายครับ
    ฿8,000 - เทศบาลนครสมุทรปราการ

2. Bank Aonn

Bank Aonn Guest

0
    0
    0
    สน17ป่ะคับ

3. Bunyarit Wanto

0
    0
    0
    สนๆ ถูกใจเลย

4. ขายมั้ยครับ

5. Bunyarit Wanto

0
    0
    0
    ผมไม่มีล้อเดิม ใส่อ่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้