ขออนุญาตครับถ้าผิดกฎอย่างไงช่วยเตือนด้วยนะครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Banjongkit Ming, 16 มีนาคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Banjongkit Ming

Banjongkit Ming Guest

0
    0
    0
    ขออนุญาตครับถ้าผิดกฎอย่างไงช่วยเตือนด้วยนะครับ
    พอดีพี่ชายอยากได้โช๊คหน้าหลังของรุ่นนี้อะครับแต่พี่บอกว่าเป็นรุ่นพิเศษอะไรของเขาก็ไม่รู้อะครับของเขาเป็นเบาะกำมะหยี่พวงมาลัยเพาร์เวอร์เครื่องหัวฉีดอะไรของเขานี้แหละครับ
    ผมก็ไม่รู้จักครับจึงถ่ายรู้มาให้อะครับ
    ต้องการมือหนึ่งครับถ้าพี่ๆหรือพ่อค้าท่านได้รู้จักหรือมีรบกวนโทรมาเบอร์นี้ด้วยนะครับ
    0998178705 หมิงครับ
    ขอบคุณพื้นที่ครับ

2. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
  3. พิเศษลูกชิ้น

4. พิเศษเพิ่มเส้น.

5. Y10 GA16 นี่มันNV แหงๆๆ

6. Banjongkit Ming

Banjongkit Ming Guest

0
    0
    0
    ครับผม
    ผมก็ว่างั้นแหละครับเพราะผมขับ B11 อยู่ครับมันมีรุ่นพิเศษอย่างไงผมก็ยังงงๆอยู่นะครับ
    แต่รถผมเป็นรุ่นฉลอง 40ปี อะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้