1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Mazda 2 ขายของแต่งรถ เสริมความหล่อ Mazda 2 Skyactiv ฿9 - หมู่บ้านกระบี่การ์เด้นแลนด์...

การสนทนาใน 'Japanese Clubs Marketplace' เริ่มโดย Methacha Thanthanawakhun, 10 มกราคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    ขายของแต่งรถ เสริมความหล่อ Mazda 2 Skyactiv
    ฿9 - หมู่บ้านกระบี่การ์เด้นแลนด์

ขออนุญาตแอดมินน้ะครับ
    ขายของแต่งรถ Mazda 2 Skyactiv ทุกรุ่นครับ
    เป็นสินค้าพรีออเดอร์ครับ
    ราคาถูก สนใจอินบ๊อคได้นะครับ.
    รอของประมาณ 7-9 นะครับ
    ส่ง Ems50฿ 2 ชิ้นขึ้นไป 80฿ ขนาดใหญ่ 80฿ ครับ
    0810909007

1. ครอบเกียร์สีแดงราคาเท่าไหร่คะ

2. Roshan Rory

Roshan Rory Guest

0
    0
    0
  3. Roshan Rory

Roshan Rory Guest

0
    0
    0
    ราคาตามที่เขียนไว้ป่าวครับ

4. Arm Alano

Arm Alano Guest

0
    0
    0
    ต่อรองราคาได้ไหม

5. คิ้วกระจกโครเมียมของ มาสด้า2รึป่าวคับ

6. มีคิ้วโคเมี้ยมมั้ยค่ะ

7. ต่อรองราคาได้ไหม

8. Didy Upala

Didy Upala Guest

0
    0
    0
  9. อินบ๊อคมาหน่อยนะครับ

10. แบบนี้ราคากี่บาทค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้