[Help] ถามเบอร์สีรถครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย bomdo, 3 ธันวาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bomdo

bomdo Guest

0
    0
    0
    สอบถามเบอร์สีของรถในรูปครับ
    สีนี้อะครับ

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    เหมือนสีกะปิเลย

เอารูปให้ช่างดูก็ได้ เพราะแต่ละอู่ก็ใช้สีไม่เหมือนกัน เบอร์สีก็อาจจะแตกต่างกันไป

ผมเคยเลือกเบอร์สีเอาไปที่อู่ เค้าไม่มียี่ห้อสีที่เลือกมา ก็ต้องเลือกเบอร์สีใหม่ตามที่อู่เค้ามี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้